Ảnh vệ tinh TP. Hồ Chí Minh - 6.4GB

Các thớt khác của bad

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tin thắng trận đã về.

Tin thắng trận đã về, miếng to nhất là miếng chụp hầu như toàn bộ trung tâm thành phố. Nhà em ở mé sát Hóc Môn mà vẫn lọt vào được. Đã convert sang .JPG cho các bác và link download đây, chỉ 100Mb thôi các bác ạ.

http://s8.yousendit.com/d.aspx?id=0XQKKFMZ8EHSO24OK1WX2XA1BE

Nếu bác nào có hảo tâm thì xin up lên host giùm đêêê.

thbravo

GÂY DỰNG
Hay quá!

Tubby said:
Tin thắng trận đã về, miếng to nhất là miếng chụp hầu như toàn bộ trung tâm thành phố. Nhà em ở mé sát Hóc Môn mà vẫn lọt vào được. Đã convert sang .JPG cho các bác và link download đây, chỉ 100Mb thôi các bác ạ.

Trời ạ ,em đang Down về nhưng chậm kinh khủng hoảng luôn. Phải lấy cho kì được để xem TP mình chứ . :-? .Cảm ơn Bác Tubby nhé !!! =D> .

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tubby said:

Tốt quá tốt quá rồi, nhưng vẫn phải phạt Tubby thôi, down về hàng tháng trời, giờ mới convert, mới share nhé :)
Cái mảnh down dở chắc ko mở được nhỉ, cộng với mảnh của anh Haison chắc cũng kha khá, và chắc chắn update hơn ảnh của Hà nội rồi :(

Phạm Xuân Tùng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trên cả tuyệt vời, cái chung cư ngay P.12, Q.3 của mình đang xây dang dở cũng thấy, hình này không thể trước 2004. Cám ơn Bad, Tubby và mọi người nhé :p

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bad said:
Tốt quá tốt quá rồi, nhưng vẫn phải phạt Tubby thôi, down về hàng tháng trời, giờ mới convert, mới share nhé :)
Cái mảnh down dở chắc ko mở được nhỉ, cộng với mảnh của anh Haison chắc cũng kha khá, và chắc chắn update hơn ảnh của Hà nội rồi :(

Cái mảnh download dở dang đang được xử lý. Chắc là được, tại vì 5h chiều thứ 7 mà vẫn ở cơ quan nên bức bí quá phải bay lên Cống Quỳnh làm cái đùi cầy vì thế thứ 2 mới thịt tiếp e nó. :p

psiloc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Quá tuyệt vời. Thanks 2 bác tubby và bad nhiều! Nhưng có tấm nào bên trái tấm này ko? Vì nhà tớ nằm bên trái rồi, mà thèm thấy nóc nhà mình quá.
Thanks again.

DrGamo

GÂY DỰNG
bad said:
Có 4 mảnh SG nhưng mới chỉ... có được 1 mảnh. Tôi cũng chưa biết nó hình thù thế nào. Các bác hỏi Tubby nhé hehe. chẳng biết Tubby đã xem chưa?
Bác ơi, sao bác không đưa tên tham chiếu của mapmart của các file ảnh đó cho anh em tham khảo nhỉ, biết đâu ngày đó họ nào up lên lại ftp thì anh em còn biết mảnh nào có rồi, mảnh nào chưa có.

Chắc là bác có cả 4 cái tên, trong dó 3 cái là file, 1 của bác haison, 2 của bác tubby.
Cái ftp này dùng tên theo kiểu riêng, nêm không biết tên chính xác thì chỉ có mò mẫm mệt nhgỉ.

thbravo

GÂY DỰNG
Ảnh đẹp nhưng chưa thấy nhà em...

Tubby said:
Cái mảnh download dở dang đang được xử lý. Chắc là được, tại vì 5h chiều thứ 7 mà vẫn ở cơ quan nên bức bí quá phải bay lên Cống Quỳnh làm cái đùi cầy vì thế thứ 2 mới thịt tiếp e nó. :p

Bác Tubby ơi ,mấy mảnh còn lại có không bác ,cho em xin với... thèm quá =P~ . Nhìn đã thiệt đó ... Em làm chỗ sân bay ,thấy rõ mồn một các máy bay đang đậu luôn, xe nạp dầu máy bay, xe pushback máy bay, máy bay đang lăn...hhihi đã ghê ... 8-} nhưng mà chưa thấy nhà mình đâu hết. buồn buồn... :( .

Phạm Xuân Tùng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
DrGamo said:
Bác ơi, sao bác không đưa tên tham chiếu của mapmart của các file ảnh đó cho anh em tham khảo nhỉ, biết đâu ngày đó họ nào up lên lại ftp thì anh em còn biết mảnh nào có rồi, mảnh nào chưa có.

Chắc là bác có cả 4 cái tên, trong dó 3 cái là file, 1 của bác haison, 2 của bác tubby.
Cái ftp này dùng tên theo kiểu riêng, nêm không biết tên chính xác thì chỉ có mò mẫm mệt nhgỉ.

03DEC27031347-S2AS-005521808010_01_P004.tiff (file Tubby down dang dở)
05FEB21033327-S2AS-005521808010_01_P001.tiff (đã được Tubby convert và up lên)

mình chỉ biết có thế vì mới được Tubby chép cho 2 file này :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...