Anti virus,spyware cho Mac???

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng bảy 2007 lúc 08:18
Trang chủ của Symantec, có Antivirus cho MAC.

Lần sau vui lòng search trước khi hỏi. Trên HHVN đã có bài viết về virus cho MAC.

havardstu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng bảy 2007 lúc 09:24
Woa,cảm ơn nhiều nhé, entry của bạn rất thú vị, super!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
nhưng cái link thứ 4 mình không tìm thay nút download và link thứ 2 thì không hiểu nó để làm gì, mình phải cấn cả 2 thứ ah?
cảm ơn nhé

treo650

Trèo, Tréo, Treo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng bảy 2007 lúc 09:33
Woa,cảm ơn nhiều nhé, entry của bạn rất thú vị, super!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
nhưng cái link thứ 4 mình không tìm thay nút download và link thứ 2 thì không hiểu nó để làm gì, mình phải cấn cả 2 thứ ah?
cảm ơn nhé
Em nghĩ việc cần làm là đừng thử down làm gì mà việc cần hơn là remove nó đi bởi vì nó không cần thiết tính cho đến lúc này.

duongtran

no more choice
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng bảy 2007 lúc 10:25
heheh mình xài Mac nhưng chưa bao giờ cài Anti Virus cho Mac cả, ...nên ko cài, như bác lampham đã nói, vào Symantec kiếm phiên bản Anti Virus dành cho Mac thì sẽ thấy .....

yobusi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng tám 2007 lúc 12:59
Em chả thấy con Virus nào lởn vởn bao giờ cả, kể cả khi usb đầy Virus, nhưng cũng là những file .exe, chỉ có tác dụng gây rối trong win thôi bác ạ, còn MAC thì chắc là 1 phần nghìn!

Bài viết cần bạn xem thêm

Chuyển SIM 11 số thành 10 số: Tại sao không nên sửa danh bạ vào lúc này?

Người dùng điện thoại di động không nên cập nhật danh bạ trên điện thoại trước ngày 7/10.

Lazada Vietnam Master card on Monday