Ảo giác - hay là sự khuyến mại luộm thuộm

Các thớt khác của starnt

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng sáu 2007 lúc 14:24
Giật mình khi nhìn thấy cái này ở Diamond Plaza, định thần một hồi mới thấy rằng ấn tượng ban đầu không ... đúng :D

Mời các bác bình loạn

tho con

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng sáu 2007 lúc 16:06
:confused: Trời ơi! Còn trẻ đẹp thế mà yểu mệnh.
Tội nghiệp chị gái ấy quá!

Chắc chị ý làm có chức vụ gì đó ở TOYOTA INOVA ấy nhỉ nên trên bia hình có khắc tên công ty của chị ấy.:mad:

:D :D :D :D :D :D :D
Pótay với mấy bác làm quảng cáo marketing! Làm cái hình như thế thì ai mà chả hiểu lầm chứ!:p

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
11 Tháng sáu 2007 lúc 17:31
Bác starnt giỏi thật là giỏi, ngay khu vực tuyệt đối cấm chụp ảnh mà sao Bác lại chộp được một tấm mà các thằng em của tôi lại không nhìn thấy nhỉ? Cũng may cho Bác, nếu mà tôi có ở đó coi như Bác "xong phim" rồi :D

Cô này tên là Lê Thị Thanh Phương là người trúng giải Toyota Innova trong chương trình khách hàng may mắn được tổ chức tại Trung Tâm Thương Mại Diamond Plaza. Xe cộ, hình ảnh, hoa chúc mừng của người ta trang trọng là thế không biết Bác chụp kiểu gì đến chính tôi nhìn cũng phải giật mình, có cảm giác như Cô ấy bị Toyota Innova đụng phải í. Công nhận Bác này kinh thật. Phải cảnh giác :D

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng sáu 2007 lúc 17:45
bác Lam sơn có cần người chỉ điểm hem, em chỉ anh starnt là anh nào cho. hế hế. anh starnt là chuyên gia chụp ảnh mừ. Theo nhời của bác Lam Sơn thì chắc bác làm tổng chỉ huy cận vệ của Diamond òi hehe

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
11 Tháng sáu 2007 lúc 18:05
bác Lam sơn có cần người chỉ điểm hem, em chỉ anh starnt là anh nào cho. hế hế. anh starnt là chuyên gia chụp ảnh mừ. Theo nhời của bác Lam Sơn thì chắc bác làm tổng chỉ huy cận vệ của Diamond òi hehe
Suốt ngày đâu biết nói chuyện với ai, gặp anh em "nổ" một tí cho vui thôi chứ "có Tổng có Cận.." gì đâu? :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Nghe thì có vẻ là rất hoang đường .... Nhưng mà nó lại là sự thật
Một thiết kế cực kỳ thú vị dành cho anh em nào muốn tìm hiểu về cơ chế Gyro Tourbillon. Tất cả những gì bạn cần làm là vào đây download file in 3D, tìm địa chỉ in 3D, in ra và về mày m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday