[TOÀN QUỐC] Apple 8+ Gold full. Kt: 13.01.2019

Các thớt khác của bitis06 Lịch sử giao dịch của bitis06 (2)

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
12 Tháng một 2019 lúc 22:07
Thèm xiền, mang Táo của đối tác đi đấu tiêu (sắp chia tay nên đổi quà ).
Iphone 8 bờ lút (8+) bản quốc tế, mầu Gold kinh điển, fullbox TOÀN PHỤ KIỆN XỊN theo máy ạ. ( sạc 3 chân mới tinh còn nilon chưa bóc, cáp, tai nghe, jack chuyển, sách vở, dán táo.... chịch sim. )

Hình thức: đạt yêu cầu, 98 99% vì cô chủ cũ dán nilon bảo vệ. ( dán kín nilon, e cũng ko bóc để nguyên vậy, ảnh nhìn trông giống trầy xước, nhưng thực tế là đẹp keng, KO CẤN MÓP TRẦY XƯỚC.)
Pin: còn 88, 90% công lực.
BH: đã hết BH.
iOS : 12XXXX ( khỏi jb lun)
Thôi, Táo là e ứ có cảm xúc để tả. Sẽ có ảnh thay lời ạ. Đại loại còn rất rất đep vì vẫn đang còn nilon dán bảo vệ kín mít.
Ảnh e sẽ bổ xung #2.
Giá KĐ: 168K
Giá BN: 13.500K
Quà tặng GBN e xin phép nợ vì chưa nghĩ ra ạ.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
12 Tháng một 2019 lúc 22:10
Sr mod edit đính giúp e lên #1 ạ.

Kết thúc: 23h08' 13.01.2019
Em Huy 14 tuổi ở HN, dây chuối 090 345 00 01.

Tất cả tuân thủ Quy định HHVN.
Nhận hàng tại Hn, chi phí cpn các bác vui lòng thanh toán giúp e ạ. Tks all.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
12 Tháng một 2019 lúc 22:15
Cảm phiền các Mod đính giúp e #2 lên #1 với ạ. E tưng tưng nên viết bị rớt post ạ. Tks các Mod. .
Em xin bổ xung ảnh: có cái ốp đẹp mầu đỏ nữ tính e cũng tặng kèm luôn ạ.
Thông số:

Làm tí ưỡn ẹo, cơ bản là dán nilon kín nên bóc ra sẽ thành mới keng, ko cấn móp trầy xước tẹo nào.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
12 Tháng một 2019 lúc 22:23
Sr các bác, e viết ko đc liền mạch ạ. . Cơ mà đại loại là máy fullbox, phụ kiện xịn, hình thức thì còn rất đẹp, có cái case đỏ nom cũng đẹp (nữ dùng mà!), bác nào win về bóc nilon, vệ sinh rùi đi dán bảo vệ lại, lắp ốp e tặng kèm. Done, ăn chơi đc ngay

Bài viết cần bạn xem thêm

Xem cầu thủ mình tự tin đá khoái quá các bác ạ, đúng là khi có tinh thần không sợ sệt chúng ta đá hay hơn hẳn.
Lazada Vietnam Master card on Monday