Apple đại hạ giá iPhone :D

6 Tháng chín 2007 lúc 05:24
Hôm nay, nhân sự kiện "The beat goes on" của Apple, Steve vừa tuyên bố "đại hạ giá" iPhone. Nếu như hôm qua chiếc iPhone 8 GB có giá 599 USD thì giờ đây chỉ với 399 USD bạn sẽ trở thành chủ sở hữu.

Việc giảm đến 200 USD so với giá gốc làm nhiều người bực tức. Nếu như 65 ngày trước họ phải xếp hàng để mua với giá 599 USD thì 2 tháng sau, chẳng cần làm gì cũng có người chào mời với chỉ 399 USD. Có lẽ Apple muốn "iPhone là bạn của mọi người" ? Nếu vậy thì tương lai giá iPhone sẽ còn tiếp tục giảm, vì dù sao 399 USD cho một chiếc điện thoại cũng không phải là quá hời.

Còn loại iPhone 4 GB giờ đây đang được "bán đổ bán tháo" những chiếc cuối cùng với giá 299 USD.

Chi tiết: thongtincongnghe.com

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 07:11
Thương xót cho mấy bác lỡ mua trước đó để dùng thôi chứ mấy bác kinh doanh thì chẳng ảnh hưởng gì đâu. Mua đắt bán đắt , mua rẻ thì bán rẻ , kiểu gì cũng có lời . Mà đâu phải chỉ có Iphone mới hạ như thế đâu , các dòng đt khác cái nào mới ra mà chẳng mắc. Nhớ hồi xưa mua con XDA IIs lúc mới ra giá 1.100$ mà xót xa. Yêu công nghệ mới thì phải chấp nhận thôi.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 08:16
Hú hú, cơ hội mua Iphone với giá trị thật của nó. Chơi thôi.

colonel

Apple Professional
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 08:46
iPhone mà hạ thế thì còn rẻ hơn cả HTC Touch ah? Ặc, ặc.........:)
Hạ cũng đúng thôi, con này chả cài thêm đc phần mềm giề, lại còn chuông bé( Để túi quần, đi xe máy----> ĐT gọi đến--------> Đố bác nào nghe đc:D)
Thời buổi hiện đại người ta dùng tai nghe răng xanh không hà, ai mà để iPhone nó trong túi quần em ơi.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 09:26
Quả này là em sắm được một chú rồi. Có thêm cái máy nghe nhạc kiêm điện thoại cũng được đấy chứ nhỉ???

Sony_SZ

HHVN-Ăn Chơi
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 10:55
Chắc do cái vụ loang màn hình, sạc 300 lần pin tự die và unlocked full nên giảm giá đây, đợi nó xuống đến 200$ mua mấy cái về kê laptop thui.......... :D
Anh Long đánh giá được đới--------> Thay chữ ký đi anh;)
Quả này em chơi 1 con cho soành điệu, gớm chờ mãi.
Nhưng sao nó down nhanh thế nhỉ..........có ai biết không ạ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Không chỉ vậy, các phụ kiện có liên quan đến súng cũng sẽ bị Facebook cấm hiển thị với người dùng đang thuộc độ tuổi vị thành niên.

Facebook sẽ ngăn chặn trẻ em trong độ tuổi vị thành niên tiếp xúc với những quảng cáo súng và các phụ kiện dành cho s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday