[TOÀN QUỐC] Apple Tv gen 3 - Tai nghe Apple urbeats KT 23h01' 12/7/2018

Các thớt khác của vietnguyen0811 Lịch sử giao dịch của vietnguyen0811 (0)

vietnguyen0811

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng bảy 2018 lúc 13:09
MS 1 : Mới lên Gen 4 nên để lại gen 3 em mới bóc hộp dùng vài ngày nên còn 99,99% thôi ạ , vì hàng sản xuất lâu nên trôi hết bảo hành chứ ko phải dùng lâu đâu ạ. mọi thứ còn rất mới , ko trầy xước gì từ máy tới diều khiển . FULLBOX còn cả đống seal của máy trong hộp . Bao test 7 ngày theo quy định ạ.
Các bác đừng so với hàng dùng cả mấy năm mấy tháng tội em nó ạ. thời gian online chắc chưa được 24h .

MS 2 : Tai nghe urbeats 2 chính hãng bảo hành tại FPT vỏ hộp in tiếng việt thể hiện hàng chính hãng , check sản phẩm trên web apple hàng chưa active ạ.
Hàng Nguyên seal new 100% các bác win về tự bóc seal em nó ạ. hàng mới nên em ko có gì trình bày nhiều bảo hành 12 tháng tại FPT . Hầu như FPT hết hàng rồi ạ.
Không phải hàng chính hãng , hàng fake tự mang qua lại cho em em đền x10 lần số tiền các bác win đấu giá . Bao chính hãng đến khi tai đứt nát :))
Bác nào đã win tai này của em vào phản hồi giúp em về chất lượng với ạ.
Em đang dùng airpods và đánh giá tai nghe này nghe hay hơn airpod nhiều :D
Các bác đã win và đã nhận tai nào ghé qua phản hồi giúp em ạ :D ko 1 lời kêu ca nào ạ. Mong các bác ủng hộ.
Tai nghe màu Sliver

Thông tin của em :
Nguyễn Hồ Tuấn Việt
SĐT : 01252.999.994
Địa chỉ : Mỹ Đình 2 - Từ Liêm - Hà Nôi
BANK :
Nguyễn Hồ Tuấn Việt
Số tài khoản : 0491000052884
Ngân Hàng Vietcombank Chi nhánh Mỹ Đình - Hà Nội
Giá khởi điểm :
Ms 1 = 1599k
MS 2 = 1199k
Bước giá : >= 10
Giá bán ngay : ko có
Kết thúc : 23h01' 12.07.2018
Các bác win trả phí ship giúp em ạ.
Giá bid và yêu cầu đủ 3 yếu tố Tên - Số điện thoại - Địa chỉ (Tỉnh,Thành phố)
Cám ơn các bác đã ủng hộ !
Các bác win từ 2 món trở lên em freeship ạ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Ở Việt Nam giáo viên tự cho mình được quyền kiểm tra điện thoại của học sinh dù có sự đồng ý hay không? Còn ở Mỹ nhiều giáo viên đã bị kiện vì xem ảnh, đọc tin nhắn… của học sinh khi chưa được sự đồng ý của các em.

Tháng 3/2013, Tòa phúc thẩm liên b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday