ASUS ASUS Eee PC 1015T

Các thớt khác của luatinhyeu22

luatinhyeu22

MÁY HỎNG
AMD sắp tới sẽ thấy mình nằm gọn trong một chiếc netbook ASUS Eee PC 1015T 10.0 inch. tính năng mới nhất của bộ vi xử lý AMD V105 1.2GHz , Ram1GB (tối đa 4GB), HDD 320GB ,card đồ họa ATI Radeon HD 4200 hổ trợ cổng HDMI.

Card đồ họa Radeon thế hệ thứ hai ATI Universal Video Decoder (UVD2) được nâng cấp dùng để phát lại nội ung HD 1080p h.264.

Eee 1015T màu sắc đa dang bao gồm đen, trắng, xanh và đỏ
(techinstyle)

LP Group

GÂY DỰNG
Nếu thích nhỏ thì mua 7 inch cho nhẹ, thích lớn thì 15.4 inch, còn vừa nhẹ nhưng ko quá nhỏ thì 12 inch là sự lựa chọn.

10 inch lỡ cỡ quá

n7qtkd09

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nói chung không lo màn hình nhỏ hay to vì hổ trợ cổng HDMI hay VGA gì thì cũng xuất ra tivi hay màn hình lớn okei hết.
Quan trọng là pin dùng lâu và máy nhỏ gọn đẹp là okei di chuyển và thời trang.
Giá là một yếu tố làm nên tất cả.

HhNDL82

GÂY DỰNG
EeePC thì một là bạn mua nhỏ hẳn, cỡ 7 inch. còn nếu mua lớn hơn 10 inch thì có nhiều lựa chọn khác hơn hẳn như dòng HP, Dell, Fujitsu...

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình mới lấy 1015P, máy dùng sẵn Win7 Started, nhưng nhìn không thích lắm, đang tính cài Win7 phiên bản khác. Không biết cài bản Home hay Ultimate tốt hơn với máy này?
Máy mình xem HD liệu có được ko?

thienson93

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình mới lấy 1015P, máy dùng sẵn Win7 Started, nhưng nhìn không thích lắm, đang tính cài Win7 phiên bản khác. Không biết cài bản Home hay Ultimate tốt hơn với máy này?
Máy mình xem HD liệu có được ko?
bro dùng máy này thấy mát ko pin xài được bao lâu thế

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máy mình quảng cáo là pin 11h, nhưng chưa khi nào dùng dc quá 5-6h, ngay cả khi pin đầy máy chỉ báo là dc khoảng hơn 8h, không biết có phải máy hoặc pin bị lỗi ko?

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máy mình quảng cáo là pin 11h, nhưng chưa khi nào dùng dc quá 5-6h, ngay cả khi pin đầy máy chỉ báo là dc khoảng hơn 8h, không biết có phải máy hoặc pin bị lỗi ko?

Pin 11h là thời gian nhà sx test bằng soft BatteryMark, thời gian xài thực tế ko dc như vậy đâu
Pin theo máy bác 11h là 6 cell 4400mah với CPU N450 thì xài wifi liên tục màn hình sáng nhất dc khoảng 5h-6h thôi
Em xài 1005PE pin 5800mah quảng cáo 14h nhưng chỉ xài dc tầm 7-8h wifi liên tục thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...