Atom Exec: ko vô Net qua ActiveSync đc

luyen

Hột Mít :)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười một 2007 lúc 21:51
HI.
Atom Exec của tôi trước đây vẫn vào Net qua ActiveSync bình thường, hôm qua có cài cái SpbPocketPlus4 xong nhưng ko ưng ý nên gỡ luon, giờ ko vo Net qua ActiveSync đc, chỉ ko vô net đc thôi, còn dùng ActiveSync vẫn nình thường.
Ko biết pac nào có kinh nghiệm khắc phục mà ko phải HR ko ?
Thank All

3 Tháng mười một 2007 lúc 10:06
Bạn thử SR máy, restart PC xem có được không. Hôm trước mình cũng bị như vậy, làm như trên thì OK.
Nếu vẫn không được thì bạn search trong forum này về vấn đề "kết nối internet qua PC", có nhiều bác có kinh nghiệm lắm đấy.
Chúc bạn thành công.

maluoi

VERIFIED!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười một 2007 lúc 00:21
HI.
Atom Exec của tôi trước đây vẫn vào Net qua ActiveSync bình thường, hôm qua có cài cái SpbPocketPlus4 xong nhưng ko ưng ý nên gỡ luon, giờ ko vo Net qua ActiveSync đc, chỉ ko vô net đc thôi, còn dùng ActiveSync vẫn nình thường.
Ko biết pac nào có kinh nghiệm khắc phục mà ko phải HR ko ?
Thank All
Bạn vào Settings -> Connections -> Connections -> Advanced -> Select Networks -> Chọn My Work Network cho dòng đầu tiên nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hôm nay mình được anh Ấy cho mình "giữ hộ cây bút". Trong đầu mình hiện lên những trang giấy trắng sẽ mình lắp đầy lên bởi những con chữ. Mình sẽ viết lại, vừa viết vừa soi mình trong đó. Để tiếp nối những con chữ và cả một tâm hồn mà mình đã bỏ quên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday