Atom Life ngủm củ tỏi!

giangp1

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng bảy 2007 lúc 13:17
Mới hôm qua, úp rom Atom Life của mình từ WM05 sang WM06, đang úp tự nhiên báo lỗi, loay hoay một hồi không biết làm gì, lấy cây bút chọt đít. Thế là màn hình tối thui, bật nguồn không lên nữa, không làm gì có thể lên nguồn được, chỉ cắm sạt vào để nó cháy cái đèn đỏ đỏ cho vui thôi. 01 năm còng lưng làm việc giờ ra đi theo mây khói. Có ai cứu được không?
Cứu! Cứu! Cứu!
Chắc đành bán xác Atom Life cho mấy bà ve chai thôi.

24 Tháng bảy 2007 lúc 13:30
Chắc đành bán xác Atom Life cho mấy bà ve chai thôi.
Làm cái giề mà bi quan thế? Từ từ rồi anh em họ chỉ cho.

All : Anh em nào biết chỗ chữa Atom Life uy tín vui lòng chỉ cho anh ấy gấp, không anh ấy xỉu bây giờ đấy !!! :D :D :D

Hãy luôn lạc quan yêu đời, mọi chuyện rồi cũng đến thế mà thôi :D :D :D

vntrueloves

Sắp giàu rồi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng bảy 2007 lúc 13:55
Đang up bị lỗi thì bác cứ bình tĩnh xử lý, việc gì mà đã phải "chọt đít" cho đau đít ra. Em nghĩ là bác vào bootloader rồi up lại thôi mà. Nhiều bác trên này k/nghiệm đầy mình, thế nào cũng có biện pháp giải quyết, không phải buồn nhiều đâu bác.

24 Tháng bảy 2007 lúc 14:16
Anh ngoctuanSuper Moderator trên trang HHVN này đó.
Tôi gửi cho anh một cái Link có Nick của anh ngoctuan, từ đây anh gửi tin nhắn nhờ anh ngoctuan giúp đỡ. Chúc vui vẻ.:D :D :D

http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=62928

Bấm chuột trái vào ngay Nick ngoctuan, chọn gửi tin nhắn cho ngoctuan (tới đây thì biết rồi ha!!!)

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng bảy 2007 lúc 17:00
Việc đầu tiên là vào bật máy, vào bootloader, cắm sync với PC và chạy lại file ROM Utility để up lại từ đầu.

AtomLife đâu đã có bản WM6 nhỉ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday