Atom life và pin luôn báo 100%

vntrueloves

Sắp giàu rồi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng năm 2007 lúc 09:38
Em life của em chạy khá ổn định, nhưng 3 hôm nay, pin nó luôn báo đầy 100%, được gần 2 ngày thì nó xuống rất nhanh, trong vài phút là hết luôn. Em đã install lại bộ battery meter gốc của máy nhưng vẫn bị. Không biết có phải do rom không, các bác nhỉ? Em nghĩ không phải tại pin vì pin vẫn dùng được khoảng 2 ngày, các ứng dụng vẫn chạy phằm phằm

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng năm 2007 lúc 16:45
Em life của em chạy khá ổn định, nhưng 3 hôm nay, pin nó luôn báo đầy 100%, được gần 2 ngày thì nó xuống rất nhanh, trong vài phút là hết luôn. Em đã install lại bộ battery meter gốc của máy nhưng vẫn bị. Không biết có phải do rom không, các bác nhỉ? Em nghĩ không phải tại pin vì pin vẫn dùng được khoảng 2 ngày, các ứng dụng vẫn chạy phằm phằm
HR lại một phát :D

26 Tháng năm 2007 lúc 18:28
Trở ngại về pin (mau hết pin) tốt nhất bạn nên đi bảo hành nếu còn thời hạn, trước đây mình cũng xử dụng Atom Life nhưng chưa bao giờ được diễm phúc máy báo 100% cao nhất cũng chỉ là 99% nhưng pin xai lâu hết lắm, bắt nó lao động cật lực cũng được 1 ngày
Chúc vui
Baledin

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các mod xử lý dùm em vụ này:

Bạn @Linh-tn thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch, gọi điện không nghe máy, nhắn tin không trả lời. Mong mod xử lý giùm. Em cảm ơn

https://www.handheld.com.vn/threads ...
Lazada Vietnam Master card on Monday