Bac nao biet link cua download system chi em voi

tanpm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bạn vào www.ppcvn.com, đăng ký 1 account member rồi vô địa chỉ của bác DAng Quoc Minh để log-in bằng acount đăng ký trên ppcvn.com.

Chúc vui.

vuthanhdu

MÁY HỎNG
Xin lỗi các bác, em hơi lạc đề một chút. Thế cái diễn đàn này với cái PPCVN không phải là 1 à.

tanpm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nếu bác gõ www.pocketpcvn.com thì cũng sẽ chuyển vào www.handheldvn.com, nhưng 4R này với www.ppcvn.com là 2 4R khác nhau. Nhưng tuy hai mà một, mà tuy một mà là hai. Bạn cứ thử tham gia một thời gian xem sẽ biết mình nói đúng hay sai.

tanpm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thichdichoi said:
tuong ben nay co cai hat vung gi co ma nhi? Ben kia cung co nhiu soft lam nhung sap xep lung tung ca! Vi du nhu tu dien: data moi cai mot noi, ko tim thay file cab hay la minh ko biet thi chi cho minh voi!

Bác cần giúp đỡ gì thì cứ ghi rõ nội dung ra các cao thủ trên handheldvn sẽ rất tận tình chỉ bảo cho bác. Bác nói chung chung thế thì rất khó cho các bác ấy.

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hình DS dạo quy định thành viên phải post nao nhiêu bài thì mới vào Download được tì phải,lâu lắm rồi kô vào được .

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...