Bác nào biết mách tôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thichduthu

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Con P910i của tôi kể từ lúc mua về đến giờ, nếu cứ nhận hoặc thực hiện một cuộc gọi với máy cố định thì khi mình nói luôn có tiếng vọng lại, nhưng nếu gọi cho máy di động thì không sao cả . Trước đây, khi dùng các máy khác thì thỉnh thoảng tôi mới bị hiện tượng này, nhưng P910i thì luôn luôn bị . Thật không thể hiểu làm sao cả . Bác nào có kinh nghiệm về vụ này thì mách tôi với, thanks !!!

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
em để ý thấy trường hợp đó xảy ra khi dùng dtdd gọi cho cố định thường bị hơn là dd sang dd.Dão này thấy cũng có nhưng ít hơn hơn lúc sfone chưa nâng cấp.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
thichduthu said:
Con P910i của tôi kể từ lúc mua về đến giờ, nếu cứ nhận hoặc thực hiện một cuộc gọi với máy cố định thì khi mình nói luôn có tiếng vọng lại, nhưng nếu gọi cho máy di động thì không sao cả . Trước đây, khi dùng các máy khác thì thỉnh thoảng tôi mới bị hiện tượng này, nhưng P910i thì luôn luôn bị . Thật không thể hiểu làm sao cả . Bác nào có kinh nghiệm về vụ này thì mách tôi với, thanks !!!

Hehe, bác bán rẻ đi mua N-Gage QD mà dùng. Con này ổn lắm, mỗi tội ngang như cua!

caotri

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi nghĩ là tại cái mạng chỗ bác hay gọi có vần đề . tôi cũng thỉh thảng bị thôi (tôi dùng p910i).

Bác thử gọi từ chỗ khác xem có bị không.

thichduthu

THÀNH VIÊN DANH DỰ
nobita said:
Hehe, bác bán rẻ đi mua N-Gage QD mà dùng. Con này ổn lắm, mỗi tội ngang như cua!
trời, các đại cao thủ mà mách nước thế này có khi cũng phải bán máy đi thật . Các giáo sư, bác sỹ nào có ý kiến nào mang tính "khoa học" hơn không, ra tay giúp tôi với , dạo này echo liên tục, khó chịu quá rồi (lưu ý với các bác là chỉ gọi sang máy cố định hay máy cố định goi sang mới bị, gọi dd vô tư ) Hép hép nào

chanhtrung_reporter

Windows Mobile Forever!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ừ tớ cũng từng gặp thế ! tự nhiên người ta nhắc máy lên mình nghe cả hai giọng : của nàng và của ... mình. Mới đầu tưởng thằng nào đang ở bên đó nữa chứ ! Sao mới hiểu ra ! nhưng mà thỉnh thỏang thôi chứ liên tục thì chưa gặp ! bác thử đổi... cái khác nữa thử xem có bị nữa không ! hi hi... chứ em chả biết thế nào nhưng nghe tiếng vọng lại thì cũng rối lắm vì tạo tiếng ồn ồn làm mình không tập trung nghe được !

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...