bác nào biết về SMS chỉ giúp

28 Tháng một 2008 lúc 17:00
Các bác ơi làm sao để khi nhận tin nhắn nó đừng hiện to tổ bố ngoài màn hình nhỉ?làm sao cho nó chỉ báo mình có tin nhắn là được thôi chứ lồ lộ ra hết thì có ngày chết oan- em dùng X500 bác nào biết chỉ dùm

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng một 2008 lúc 17:44
Các bác ơi làm sao để khi nhận tin nhắn nó đừng hiện to tổ bố ngoài màn hình nhỉ?làm sao cho nó chỉ báo mình có tin nhắn là được thôi chứ lồ lộ ra hết thì có ngày chết oan- em dùng X500 bác nào biết chỉ dùm
bác vào start/setting/personal/Sound & Notifications/Notifications/Event..chọn Messaging: New text Mess rồi bỏ dấu tích trong ô Display message on screen ...OK!

28 Tháng một 2008 lúc 18:04
bác vào start/setting/personal/Sound & Notifications/Notifications/Event..chọn Messaging: New text Mess rồi bỏ dấu tích trong ô Display message on screen ...OK!
bác ơi tôi vào đến chỗ sounds&notifications rồi ma cái events của tôi chỉ thấy có thế này (warnings,sýtem events), dòng dưới có pprogram thế thôi
thế thì làm thế nào

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng một 2008 lúc 18:12
bác ơi tôi vào đến chỗ sounds&notifications rồi ma cái events của tôi chỉ thấy có thế này (warnings,sýtem events), dòng dưới có pprogram thế thôi
thế thì làm thế nào
bác tìm kĩ lại( chọt vào tam giác ấy cho nó hiện thẻ ra) hoặc chọt vào từng mục mà bác vừa nói, tôi nghĩ chắc nó sẽ nằm trong warnings hoặc progm thôi!
Cũng có một số máy chạy bản ROM đã cài Zoom message- khi tin nhắn đến nó tự phóng to dòng tin và người gửi lên giữa màn hình!
Bác ktra lại xem máy bác có cái đó không nhé! Nếu có thì bỏ chọn đi!

Bài viết cần bạn xem thêm

Châu Âu sắp sửa ban hành GDPR. Đây là tất cả những thông tin bạn cần biết.

Vào ngày 25 tháng 5 năm 2018 này, GDPR sẽ chính thức có hiệu lực trên toàn Châu Âu và toàn bộ các công ty dù lớn hay nhỏ cũng đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday