HỎI / ĐÁP bác nào chơi 88xx vào giao lưu em hỏi tẹo

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
*101# cũng không được, có nghĩa là không alô được hả anh?
Nếu vậy, anh thử check xem sao: vào call log --> nhấn chùm dâu --> chọn options --> smart dialing --> chỉnh code country là +84 và national number length là 8 --> ấn nút thoát và save lại --> gọi thử lại xem sao nhé.

Phần tin nhắn, anh kiểm lại: ấn chùm dâu --> options --> SMS text --> kiểm tra service center. Của mình xài Mobi thì là +84900000022.

tranduytho

NHẬP HỘI
cho0 e hỏi là em thấy có anh gì bên tinhte bán bb 8830 bị lỗi gsm chỉ dùng đc cdma có 300k em địng múc nhưg kô biết thé nào, các bác brô bb cho em hỏi là nó bị nhu vậy la bi làm sao? và có sửa đc kô?

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con máy ấy có thể bị lỗi unlock nên xài không được. Giờ 1 em 8830 hàng được được cũng chỉ 700k~800k thôi, con trên 300k chỉ có pin, thêm cục sạc và cáp tốt thì cũng 500k rồi, anh thêm 1 ít làm 1 em ngon lành cho cả 2 sóng sẽ yên tâm hơn. Với lại sóng CDMA của Sphone thường không ổn định, trong Nam thì ok, còn anh hình như ở vùng giữa, chưa chắc sóng đáp ứng tốt.

tranduytho

NHẬP HỘI
E định mua lấy chú đế chơi, kô quan trọng về liên lạc,. Nhưng có khi cũng múc 1 e ngon lành về chơi. .. mà kô biết 8830 có hàng tìu chưa nhỉ? e tìm trên mạg thấy nhíu loai quá hjxhjx

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
E định mua lấy chú đế chơi, kô quan trọng về liên lạc,. Nhưng có khi cũng múc 1 e ngon lành về chơi. .. mà kô biết 8830 có hàng tìu chưa nhỉ? e tìm trên mạg thấy nhíu loai quá hjxhjx

Hàng tìu là gì vậy anh? Hàng tàu ah?
8830 hàng mông má khá là nhiều đó anh, 1 con quãng cáo brand new, box mà chỉ khoảng 1,2t là anh biết rồi đấy.

Dòng này nói chung phù hợp người có hầu bao chưa được rủng rỉnh, có giải trí với nghe nhạc, xem phim, thoại hay nhắn tin gì ok hết, cài một số soft cần thiết là xài ngon lành, tướng man. Nhược điểm mà mình không thích nhất: loa ngoài bé.

tranduytho

NHẬP HỘI
thanks. E thấy nó "rất hợp vs dáng e" cũng định lấy máy tốt, nhưg e nhiều đt rui. Lấy máy đỉu đỉu về vọc chơi, hỏng đõ phí. Mà theo e biết con này sinh ra là đề cho cdma. Lên e đã vác cháu nó về rùi. E đã add số nhưg ko biết làm sao đề vào mạg đc. Ai biết cài chỉ e vs @@

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8830 gsm yếu,sfone phải add số,nói chung là phù hợp sinh viên,hihi

Em nó cũng được mà, yếu là ít cột sóng hơn thôi chứ chất lượng cuộc gọi bình thường. Ở nơi khác không biết chứ mình xài trong Nam này thì ok, so với những em khác có 4-5 cột sóng thì con của mình cũng từ 3-4 cột sóng, chất lượng cuộc gọi ấm và rõ, mình chưa từng bị rớt sóng, chỉ là cột sóng không nhiều như những em khác nên pin hơi hao hơn. Với giá khoảng 700~800k thì em này rất hợp lý.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...