Bác nào có kinh nghiệm cho em hỏi với???

mc_hunter

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng mười 2007 lúc 15:36
trước giờ toàn dùng SYMBIAN giờ muốn kiếm một chú điện thoại nào có thể hiện thị tốt bảng giao dịch chứng khoán.Bác nào có kinh nghiệm giới thiệu cho em với được không không
Ah nhân tiện có bác nào dùng nhiều loại máy rùi có thể giải thích cho em thế nào là PPC, PALM & TREO, SMARTPHONE với không ạ.Tại em toàn dùng đi động bình thường nên chẳng biết gì về mấy cái đấy cả :confused:
Cảm ơn các bác nhiều :D

anssc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng mười 2007 lúc 20:39
trước giờ toàn dùng SYMBIAN giờ muốn kiếm một chú điện thoại nào có thể hiện thị tốt bảng giao dịch chứng khoán.Bác nào có kinh nghiệm giới thiệu cho em với được không không
Ah nhân tiện có bác nào dùng nhiều loại máy rùi có thể giải thích cho em thế nào là PPC, PALM & TREO, SMARTPHONE với không ạ.Tại em toàn dùng đi động bình thường nên chẳng biết gì về mấy cái đấy cả :confused:
Cảm ơn các bác nhiều :D
Hiển thị tốt thì chỉ có PC, trên PPC mà xem trên web thì không được đầy đủ như PC và rất chậm, chỉ để biết giá thì bác có thể dùng soft tại đây http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=66319&highlight=tamtay

PPC, PALM & TREO, SMARTPHONE thì bác chịu khó search một tí chứ còn giải thích đầy đủ mấy loại này thì dài lắm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lâu lắm rồi không vào , giờ hang heo không còn hấp dẫn như xưa nữa bởi đam mê thì đã nguội lạnh . Công nghệ thì đã có GG , nhiều sân chơi hơn chứ không " quí hiếm " như xưa . Lớp già cỗi như mình giờ còn được mấy ai còn vào đây nhỉ , ôi một thời oanh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday