Bác nào có Office Vista cho em xin với

gianghotc

Giang Hồ Tung Cánh
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tám 2007 lúc 16:23
Em mới mua chú Dell nhưng không thấy có Office tìm khắp bộ đĩa 5chiếc mà không thấy đâu cả! hix
Bác nào có cho em xin hoặc biết chỉ dùm em cái:confused:

khaktqd

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng tám 2007 lúc 16:41
Em mới mua chú Dell nhưng không thấy có Office tìm khắp bộ đĩa 5chiếc mà không thấy đâu cả! hix
Bác nào có cho em xin hoặc biết chỉ dùm em cái:confused:
Làm vì có Office Vista hử bác, nếu máy bác là Vista có bản quyền thì trong máy có thêm phần Microsoft Works thôi, còn chỉ có Microsoft Office 2007 thôi, cái này bác phải ra hàng chuyên bán đĩa làm một cái về mà cài về dùng nhòe, bản đầy đủ luôn. Mà bác không nói rõ máy Dell đó là model gì nên không biết nó có cài sẵn Office cho bác không, nhưng bình thường là không cài sẵn món Office này đâu, hình như chỉ có chú Toshiba là có thôi
Chúc bác mau chóng tìm mua được đĩa về cài
:D

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tám 2007 lúc 22:27
Theo tôi nếu dùng cho công việc nhiều, thì có thể đừng xài thằng office 2007, xài thằng 2003 thì ổn hơn, nhưng 2007 có giao diện đẹp hơn thôi, còn các tính năng khác em chưa thử hết nên ko biết còn hơn gì nữa ko.:D
Chưa dùng mà lại đi chê.
Tôi đang chạy bản Office Ultimate với Vista, nói chung ổn, các bác thử khám phá đi, em nó hay phết chứ chả chơi. Tuy nhiên nếu mới dùng có thể chưa quen với menu mới của em nó.

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng tám 2007 lúc 07:14
chùi ơi...Office Ultimate xài ngon vậy mà có người chê vậy ta,xứng đáng nâng cấp chứ bạn

truongco

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng tám 2007 lúc 09:55
Giao diện bóng bẩy nhưng hơi lạ. Ai dùng nhiều văn phòng và đang quen 2003 thì vẫn nên dùng 2003. Dùng ít và ham của lạ thì dùng 2007.
Ở cơ quan em dùng 2003, laptop nhà em dùng 2007 (ít đụng tới).

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng tám 2007 lúc 10:00
E cũng đã từng cài thử bộ office ultimate nhưng vì giao diện của nó khác biệt với giao diện cũ của những bộ office trc rất nhiều mà e lại phải làm việc thường xuyên với bảng tính nên cuối cũng đã phải cài lại bản 2003 dùng vì đã quen rồi.Bác cũng có thể cài bộ office ultimate nhưng sẽ mất 1 TG để bác có thể quen với nó.

11 Tháng tám 2007 lúc 11:28
Làm quen với cái mới không khó đâu. Bộ Office 2007 rất đáng để thay thế 2003. Tôi là người thuộc trường phái bảo thủ. Thấy 2003 phục vụ rất tốt cho công việc rồi nhưng khi cài 2007 và mày mò mât khoảng 2-3 tiếng thì hoàn toàn bị chinh phục. MSO2007 có rất nhiều Add-in đơn cử như Add-in save at PDF. Từ đây bạn có thể chuyển định dạng từ .doc sang PDF mà không phải xài thêm soft của hãng nào khác. Điều này MSO 2003 không thể làm được.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm đáp ứng nhu cầu khắc gia công trên các vật liệu trong công việc của mình, máy khắc laser mini ra đời với chất lượng nhất, hiệ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday