Bác nào có Phần mềm Sync Cho Treo 650 cho em xin!

nhatkhoa

GẮN KẾT
Em tìm mãi trên net ko ra. Dung lượng phần mềm đó khỏang 15- 20Mb ko send qua email được. Bác nào có vui lòng send cho em bằng cách dùng www.yousendit.com gửi cho địa chỉ nhatkh0a@yahoo.com hay info@khoapda.com giúp

Cám ơn các bác rất nhiều !

P4bus800

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các bác cho hỏi thăm không biết con Treo 650 1.13 up firmware lên 1.15 không nhỉ?

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
P4bus800 said:
các bác cho hỏi thăm không biết con Treo 650 1.13 up firmware lên 1.15 không nhỉ?
Firmware mới nhất cho máy unlocked(máy bán cho dân đen, không phải máy bán cho hãng rồi anh em ta bẻ khóa ra, nó là sim free đấy) là 1.13.
Còn Firmware anh thấy trên web là 1.15 là cho Cingular trong đó bao gồm cả các dịch vụ kèm theo của mạng Cingular nữa mà không dùng được ở vn, cũng như không thể up firmware đó lên máy mà firmware hiện tại không phải là của Cingular.
hết

@dihuta:
Nhà ba cháu không phải là y5, khi nào muốn gặp ba cháu hay cháu thì hú một tiếng hehehe

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cuhiep said:
Firmware mới nhất cho máy unlocked(máy bán cho dân đen, không phải máy bán cho hãng rồi anh em ta bẻ khóa ra, nó là sim free đấy) là 1.13.
Còn Firmware anh thấy trên web là 1.15 là cho Cingular trong đó bao gồm cả các dịch vụ kèm theo của mạng Cingular nữa mà không dùng được ở vn, cũng như không thể up firmware đó lên máy mà firmware hiện tại không phải là của Cingular.
hết

Cuhiep có chắc là Treo 650 Cingular không xài được 1.13-ROW?

Nhân đây sửa lại cuhiep 1 chút, 1.13 và 1.15 là SOFTWARE, còn Firmware (FW) HOÀN TOÀN là chuyện khác. Hiện nay, 1.13-ROW đi kèm với FW 1.28; 1.15-CNG/FW 1.31 (nhưng không ai cấm các bác không nấu 1 cái ROM đem râu ông nọ, cắm cằm bà kia. Vd như 1.13-ROW/FW 1.31 ;) )

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
P4bus800 said:

Nên chứ sao không. Lý do? Mời xem hình. hình 1: 1.13-ROW, hình 2 1.15-CNG.

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
P4bus800 said:
vậy chắc là cài software 1.15 cho Treo650 không được à :-?

:D Được chứ sao lại không? Bác đọc kỹ lai cái post #5 của em ở trên đi.

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
TreoLove said:
Nên chứ sao không. Lý do? Mời xem hình. hình 1: 1.13-ROW, hình 2 1.15-CNG.

vậy là sau up rom tiết kiệm được 1,3MB
Cũng khá đấy
Cám ơn Treolove nhiều nhé,
Mình không rành cái này hehehe

hieukt78

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Khổ nhờ, dùng Treo650 thấy khổ quá. Có tiết kiệm 1.3Mb mà đã thấy các bác sướng hơn bắt được vàng rồi. hehe, chuyển sang dùng T3 đi. Bộ nhớ 64Mb nên 1.3Mb là muỗi, đỡ phải lăn tăn, hehe

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.