Bác nào có Rom WM5 cho HP 4350 ko?

tuan81gt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng ba 2007 lúc 19:30
Bác nào có Rom WM5 cho HP 4350 ko? Lần trước mình thấy 1 con 4350 chạy WM5, nếu bác nào có thì gửi cho mình mới kèm theo hướng dẫn sử dụng nhé:D
Thanks các bác nhiều!

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
3 Tháng ba 2007 lúc 20:30
Ặc ặc,anh có nhầm ko ah?4350 mà chạy Win5 ah?Hay là người ta dùng theme để giống win5.
Vid nếu mà 4350 mà cook đc lên win5 thì các máy khác của HP cũng sẽ có thể,và như thế thì em nghĩ cũng đã có 1 ipaq-developer rồi.
Nhưng có cái này hay hay gửi cho anh em xem
http://netafull.net/macosx/015422.html

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng ba 2007 lúc 22:14
Bác nào có Rom WM5 cho HP 4350 ko? Lần trước mình thấy 1 con 4350 chạy WM5, nếu bác nào có thì gửi cho mình mới kèm theo hướng dẫn sử dụng nhé:D
Thanks các bác nhiều!
Hình như bác nhầm với HTC P4350:confused:

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
4 Tháng ba 2007 lúc 08:14
ặc ặc,anh Tuấn cho em xin cái hình,nghe lạ quá,bởi dòng 4xxx cũng đã discontinued từ mấy năm nay,từ trước khi Win5 xuất xưởng,và cũng ko thấy chỗ nào nói tới cả,thêm nữa dòng 43xx cũng ko phải dòng được ưa chuộng nhiều,nên nghe itn này cũng hơi lạ.Nhưng cũng có thể bác nào đó tự cook một bản Rom,dựa trên mấy bản update của HP.
Cũng có thể,nhưng là một tin mới quá.ANh Tuấn cos kiếm cái hình nhé.Em cũng đg tò mò.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khái niệm mô tả các mối quan hệ giữa thông số ISO, Aperture và Shutter Speed rất dễ hiểu.
Mỗi đỉnh của tam giác liên quan đến ánh sáng và cách mà nó (ánh sáng) vào trong và tương tác với camera

Ba yếu tố trên 3 đỉnh của tam giác là
1. ISO - đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday