Bác nào có thể giúp em làm lại bộ recovery của con IBM T60P

Các thớt khác của hatro85
26 Tháng mười hai 2007 lúc 11:18
tình hình là em đang có con T60p nhưng mất reco rồi , có bác nào làm lại giúp em được không ạ. Hoặc burn cho em 1 bộ đĩa cũng được, em xin cám ơn và hậu tạ .

À tiện thể cho em hỏi luôn là con IBM của em sao down cái driver bluetooth của nó ở trên trang support của IBM về nhưng cài ra nó vẫn báo không có device bluetooth mặc dù đèn bluetooth đã sáng.

28 Tháng mười hai 2007 lúc 02:04
tình hình là em đang có con T60p nhưng mất reco rồi , có bác nào làm lại giúp em được không ạ. Hoặc burn cho em 1 bộ đĩa cũng được, em xin cám ơn và hậu tạ .

À tiện thể cho em hỏi luôn là con IBM của em sao down cái driver bluetooth của nó ở trên trang support của IBM về nhưng cài ra nó vẫn báo không có device bluetooth mặc dù đèn bluetooth đã sáng.
không thể burn ra cho bác 1 bộ được đâu bác, vì recovery chỉ ghi ra dược có 1 lần thôi bác à, bác chỉ có thể mượn đĩa thôi
chúc bác sớm xin được 1 cái

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday