Bác nào có thể giúp em làm lại bộ recovery của con IBM T60P

Các thớt khác của hatro85
26 Tháng mười hai 2007 lúc 11:18
tình hình là em đang có con T60p nhưng mất reco rồi , có bác nào làm lại giúp em được không ạ. Hoặc burn cho em 1 bộ đĩa cũng được, em xin cám ơn và hậu tạ .

À tiện thể cho em hỏi luôn là con IBM của em sao down cái driver bluetooth của nó ở trên trang support của IBM về nhưng cài ra nó vẫn báo không có device bluetooth mặc dù đèn bluetooth đã sáng.

28 Tháng mười hai 2007 lúc 02:04
tình hình là em đang có con T60p nhưng mất reco rồi , có bác nào làm lại giúp em được không ạ. Hoặc burn cho em 1 bộ đĩa cũng được, em xin cám ơn và hậu tạ .

À tiện thể cho em hỏi luôn là con IBM của em sao down cái driver bluetooth của nó ở trên trang support của IBM về nhưng cài ra nó vẫn báo không có device bluetooth mặc dù đèn bluetooth đã sáng.
không thể burn ra cho bác 1 bộ được đâu bác, vì recovery chỉ ghi ra dược có 1 lần thôi bác à, bác chỉ có thể mượn đĩa thôi
chúc bác sớm xin được 1 cái

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday