Bác nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc, hói đầu cho mình xin review với

Các thớt khác của TNT2AK47
26 Tháng mười 2018 lúc 11:01
Chào các bác, mình bị rụng tóc nặng quá, sắp hói thành ông cụ đến nơi rồi. Lọ mọ lần mò mãi mình mua thử bộ trị rụng tóc của Motona . Hiệu quả thì chưa thấy đâu. Có bác nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc chưa, cho mình xin ít kinh nghiệm. Cảm ơn các bác nhiều nhé

22 Tháng mười một 2018 lúc 08:18
Chào các bác, mình bị rụng tóc nặng quá, sắp hói thành ông cụ đến nơi rồi. Lọ mọ lần mò mãi mình mua thử bộ trị rụng tóc của Motona . Hiệu quả thì chưa thấy đâu. Có bác nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc chưa, cho mình xin ít kinh nghiệm. Cảm ơn các bác nhiều nhé
theo nhiều người quanh em thì chỉ có chịu khó dùng tinh dầu bưởi bác nhé, Tác dụng khá hiệu quả, mấy cái thuốc quảng cáo ko ăn thua đâu.

Kurtkan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng mười một 2018 lúc 10:55
Bác đã kiểm tra sức khoẻ xem liệu có vấn đề gì liên quan chưa? Nhất là mấy cái gan thận tuỵ mật gì gì đó,... Đôi khi đơn giản chỉ do dùng nguồn nước, nguồn thức ăn không phù hợp nó cũng gây dụng tóc, thay nước/món ăn là hết. Phải biết căn nguyên thì mới tìm cách để trị được. Cứ như bt mà chỉ mua thuốc với dầu về bôi lên đầu xong bảo thuốc nhuộm tóc em còn tin, còn đâu e chỉ toàn thấy bị mất tiền xong còn ôm thêm tật vào người.
Như ngày bé, em có ông cậu tóc bạc sớm, hì hục lôi em đi lên núi đào củ Hà Thủ Ô về sắc uống thấy cũng đỡ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday