Bác nào đã xài Dell D610! Xin cho ý kiến!

Các thớt khác của nhatquang942006
8 Tháng hai 2007 lúc 11:30
Hi các bác,
Sinh viên nghèo, dạy thêm vất vả kiếm đủ tiền định mua em laptop Dell D610 chơi Tết.
Tất nhiên hàng secondhand thôi! Bác nào đã, đang xài em này. Xin cho em vài ý kiến với.1
Em ko quan tâm nhiều đến kiểu dáng. Vấn đề là chất lượng.! Xin cảm ơn:)

Thangnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 16:51
Nếu thế thì bạn yên tâm đi, model này của Dell dùng Good.
Tớ đã dùng 1 con rồi, không phiền hà gì về performance, chỉ có 1 vấn đề là thiết kết thì chưa đẹp thôi :)
Go ahead đi bạn! (nếu giá cả hợp lý ;))

8 Tháng hai 2007 lúc 17:53
Đang dùng, chạy tốt tuy nhiên pin và DVD RW của tôi mới vừa qua 1 năm đã gần toi cả rồi.
DVD RW gần toi là sao bác??
Ah, nếu pin Dell sắp toi thì có dễ kiếm pin khác thay không nhi?

8 Tháng hai 2007 lúc 18:22
Dell rất dễ kiếm đồ thay thế.
Pin hỏng hóc sau 1 năm xài cũng là điều bình thường, ảnh hưởng nhiều do cách sử dụng của mổi người.
Dell Dòng D610 thuộc dạng bền, khó hỏng hóc, thiết kế chắc chắn. đc BH và hỗ trợ 3 years trên toàn cầu.

bạn cứ yên tâm dùng

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 18:27
Hi các bác,
Sinh viên nghèo, dạy thêm vất vả kiếm đủ tiền định mua em laptop Dell D610 chơi Tết.
Tất nhiên hàng secondhand thôi! Bác nào đã, đang xài em này. Xin cho em vài ý kiến với.1
Em ko quan tâm nhiều đến kiểu dáng. Vấn đề là chất lượng.! Xin cảm ơn:)
Quá tốt.Ngon bổ rẻ.Lấy ngay,k phải nghĩ.

thunamtuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 20:01
Đang dùng, chạy tốt tuy nhiên pin và DVD RW của tôi mới vừa qua 1 năm đã gần toi cả rồi.
Không hiểu bác dùng thế nào chứ em thấy mấy con Dell D600 check PartNumber thì sản xuất từ 2 năm trước mà DVD vẫn ghi ầm ầm. Chắc tại bác ghi nhiều đĩa quá :D

newbieppc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2007 lúc 09:04
Latitude là dòng business của Dell mà bạn. Sinh viên VN mà xài là quá ngon rồi.

Không hiểu sao dòng Latitude (2nd hand) về VN giá lại rẻ hơn dòng Inspiron. Chả biết đâu mà lần...

thunamtuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2007 lúc 10:19
vâng, thế mới lạ. Em cũng thấy lạ. D620 không đến 1k vậy mà mấy con E1x05 inspiron lại đắt hơn. hu hu. giá trị đảo lộn hết cả chả biết đằng nào mà lần

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday