bác nào đi dự đại hội palm tại HN thì tường thuật cho anh em cái

bimiu2000

GẮN KẾT
Hôm nay định đi tham gia thì lại bận. Tiếc quá. Muốn gặp các pác để học hỏi thêm.

Thôi bác nào biết thì tường thuật lại một cái. Có phần mềm nào giao lưu hôm nay thì các bác cũng lên tiếng luôn nhé.

Thanks

ptson

GÂY DỰNG
Vui lắm bác ơi ... trong aqua có nhiều bể cá rất đẹp

bể cá đẹp nhất là ở trên tầng 3, có khoảng gần chục con cá có cầm hen heo ....

kể ra bác nào làm cái thread này cũng ác thiệt ... sau 12 giờ ngày cá thì phải đính chính chứ ... tui phải trốn vợ để đi mà cuối cùng lên nuốt hết cốc càfê "đắng" rồi đi về

agp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Híc ! còn KU EM bỏ bê hết công việc để phi từ HP lên AQUA , đã thế lại rủ thêm 2 thằng đi theo , bao chúng nó ăn uống ! ấy vậy mà lên AQUA chẳng thấy cafe free đâu cả , lại mấy thêm gần 1 lít tiền uống " đi mát " & " bò khô " ! híc ! các pác nên nói là tập trung anh em trò chuyện thôi chứ đừng nói ĐH làm thằng em bẽ mặt với mấy thằng bạn quá !

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ha ha, ông kia đùa ác thật, nhưng mà cũng nhiều người thật thà quá...

bimiu2000

GẮN KẾT
híc. Phúc đức quá. Tí nữa thì em sẵn sàng cãi nhau với gấu mẹ ở nhà để đi dự đại hội đấy. Đã nhắn tin cho chú HIếu rồi đấy chứ, để hỏi chú có đi không mà chẳng thấy chú trả lời.

ơ mà có lẽ hôm nào cũng phải tổ chức một lần chứ nhẩy.

híc

2tnt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hóa ra là Cá tháng tư hả các bác,
Mấy hôm bận không vào hôm nay thấy Topic này đang tiếc hùi hụi vì không biết để tham gia, vụ này có phải là chiêu câu khách của Aqua không nhỉ? các bác thử kiểm điểm xem trong này có bác nào có dây dưa hay tiếp thị gì với Aqua không, nghi lắm.
Mà có lẽ ngoài HN cũng phải tổ chức một buổi thật đi bà con ơi, có gì anh em cho ý kiến đi.

el_pirates

GÂY DỰNG
hê hê hôm đó em cũng định bụng là ra Aqua chơi với ĐH hen heo lun,
Nhưng nghe có bác bảo cá tháng tư thế là thôi.
Công nhận bác gì gì ác thật cá tháng tư lừa con nhà người ta lên hàng cá ngồi chờ dài cổ như chú thòng câu cá

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng 1 bài đấu giá chiếc bật lửa Dupont Gatsby sáng nay.
Đến giờ vào thì lại ko thấy nữa, cho e hỏi bài bị xoá vì lí do gì vậy ạ?