Bác nào đi Sapa rồi cho e hỏi tý!

Các thớt khác của wwww

wwww

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 12:26
Tình hình là ông anh e có mặt ở Sapa sáng CN,tối thứ 2 về luôn:D .Đi chơi nhưng cũng hơi gấp.
E muốn hỏi là ông anh e có vé tàu lên Sapa rồi nhưng chưa có vé về HN.Vậy lên Sapa có kiếm được vé ko? Vé từ Sapa về HN buổi tối có chuyến mấy giờ thế các bác ? Ông anh tối thứ 2 về,sáng thứ 3 phải có mặt ở HN lúc 7h:) .Các bác tư vấn cho cái.
E vừa hỏi mấy bác phe vé chỗ nhà ga là có về về HN có 1 vé nằm+1 vé ngồi (anh e đi với vợ),nhưng họ bảo là vé ngồi có thể ko ngồi mà sang nằm với vé nằm được (Khác toa có sang nhau được ko và có nằm chung giường được ko các bác ?)
Vấn đề nữa là khách sạn lên trên đó thuê hay là thue trước+lên trên đó có dễ thuê không? Bác nào biết khách sạn nào trên đó thì cho e địa chỉ+số điện thoại để e gọi book phòng trước.:)
Cám ơn các bác đã đọc;)

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 13:19
Câu trả lời 1: lên sapa bình thường có thể kiếm được vé, nhưng trong thời gian này thì không chắc. Cần book trước với các KS ở trên đó để nhờ họ book vé. Tối thứ 2 có chuyến về bình thường. Ông sếp nhà tớ cũng đi chuyến đó.

Việc sang nằm là có thật. Chỉ có điều khả năng 2 vợ chồng nằm chung cái giường 80 cm với cái đệm mềm oặt của tàu. Đến khi điểm danh lại phải hộc tốc mà chạy về.

Khách sạn mà giờ này chưa đặt thì chia buồn :(

wwww

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 13:26
Mẹ ơi,bác nào có địa điểm cho e đạt cái khách sạn với,bác hanhpn hỏi hộ ông sếp số điện thoại của khách sạn nào đó trên đó cho e với,đang cần gấp!Cám ơn bác nhiều!

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 13:35
sếp tớ không hỏi hộ đâu. Tớ đặt hộ ông ấy Vitoria từ 2 tháng trước kia.

thaonguyenvn

HHVN-DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 17:07
hehe,anh bác lên đấy định chơi sang hay thế nào,ở Victo 1 đêm là 1,5tr cơ,ngoài ra còn có khách sạn Châu Long(to thứ 2 ở Sapa thì phải),ở đấy hình như có 3 loại phòng thì phải,40$,60$ và 80$,bác thử gọi lên đấy xem.còn ngoài ra khách sạn khác thì như ở các khu du lịch khác thôi,đến đấy rủi thì hết may thì còn.bác check PM đi nhá.

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 17:28
Bác gọi số này nhé. Ô tô của nhà xe Thủy Khởi 0912113564. Họ sẽ đón bạn ở ga Laokay bằng xe 16 chỗ. Giá 25K/1pax. Đưa bạn lên SAPa. Lên đó họ là dân trong nghề sẽ sắp xếp Hotel or nhà nghỉ cho bạn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Thưa MOD
Em có mở đấu giá ở đây:
https://www.handheld.com.vn/threads...0gb-kt-22h22-14-11.505564/page-4#post-3742415
bác @cccp1784 có thắng ms2 nhưng từ chối nhận hàng. Nhờ mod [USER ...
Lazada Vietnam Master card on Monday