Bác nào dùng ADSL của VNN vào kiểm tra giúp em với

Các thớt khác của 3230

3230

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng mười hai 2006 lúc 13:14
Tháng vừa rôi Apec, Internet chậm như rùa, bảo thôi việc quốc gia, chấp nhận vậy, ko ý kiến gì. Nhưng hôm nay vào trang chủ http://user.vnn.vn/ để kiểm tra dung lượng thì ko tin vào mắt mình nữa, em dùng trên 4GB, trong khi hàng tháng em chỉ dùng xấp xỉ trên dưới 2GB, mà lại còn UP hơn 3GB mới sợ chứ, hỏi với tốc độ siêu rùa của gói cước rẻ nhất Mega-VNN thì ngồi UP bao lâu mới được từng đó, kiểm tra Duration thì mới đỉnh cao, số phút online tính đến hàng trăm, hàng nghìn, cao nhất là trên 5000 phút = hơn 80h online, nói chung là cái gì cũng vượt trội. Tức ở chỗ là không thể gọi được tổng đài của bưu điện, số nào cũng bận, gọi từ sáng đến tối đều không được, tiền trội hơn chẳng đáng bao, nhưng em muốn hiểu rõ nguyên nhân, bác nào cũng dùng VNN thì check hộ em xem có gì bất thường ko nhé, thanks !!!

lypt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng mười hai 2006 lúc 13:42
Tôi cũng đang dùng VNN đây. Cũng gói cước thấp nhất.
Tôi đã kiểm tra, thấy không bất thường gì!
T8 55 Gb
T9 44 Gb
T10 32 Gb
T11 22 Gb
(Đúng là dạo này không tải về nhiều như trước đây)
Riêng về thời gian truy cập thì sau khi chia cho 60 phút và 24 giờ để ra số ngày thì thấy nó lớn hơn 30 ngày là sao nhỉ!? Phải chăng dùng nhiều máy truy cập cùng lúc thì nó cộng thời gian truy cập của nhiều máy!? Hay là có ai đó sử dụng tài khoản của mình để truy cập!?
Cụ thể thời gian truy cập các tháng :
T8 38.000 phút
T9 33.000 phút
T10 37.000 phút
T11 46.400 phút (tính ra dùng liên tục 32,2 ngày!?)

6 Tháng mười hai 2006 lúc 23:21
Có em đây, em cũng cò con như vậy. Bác Copy vào Excel rồi Sort theo ngày giờ thì nó sẽ tòi ra nhiều dòng giống nhau từ ô một.. không hiểu nổi nữa. Kiểu này chuyển sang Viettel quá.. chán cho mấy cái ông độc quyền

Bài viết cần bạn xem thêm

Tại sự kiện SIHH 2019, Vacheron Constantin đã giới thiệu một mẫu đồng hồ hoàn toàn mới The Vacheron Constantin Traditionnelle Twin Beat Perpetual Calendar với bộ máy độc quyền 3610 QP cùng mức trữ cót 65 ngày. Vâng, hơn 2 tháng trữ cót. Bình thường ...
Lazada Vietnam Master card on Monday