Bác nào giúp em lấy lại vista của hp tx1000 với

Các thớt khác của choemmai24hp
2 Tháng hai 2008 lúc 19:54
E mới tậu con hp tx1000 ,lúc đầu sài winvista về sau chán nó em cài lại winxp giờ em ko thích winxp muốn quay về vista,em vần còn nguyên ổ Recovery,
Ai giúp em với ,em mất cả tuần trời không tài nào khôi phục dc,
Giúp em với các bác ơi!!

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2008 lúc 12:21
Chắc là bạn đã làm mất Active của phân vùng Recovery rồi. Giờ chỉ còn cách là tìm một người nào đó có laptop tương tự và mượn họ bộ đĩa Recovery :)
À, bạn thử mang qua trung tâm bảo hành của HP xem sao :)

3 Tháng hai 2008 lúc 17:09
e chưa động gì cả vao hp_recovery cả nhưng em đã làm thử các set active ổ hp_recovery và khởi động là đĩa cứng nhưng khi khởi động lại nếu ko ấn f11 thì nó chạy vào window luôn còn ấn f11 thì ra màn hình tối đen,1 luc sau khởi động lại luôn
Ai bít hướng dẫn em ới

20 Tháng hai 2008 lúc 22:32
e chưa động gì cả vao hp_recovery cả nhưng em đã làm thử các set active ổ hp_recovery và khởi động là đĩa cứng nhưng khi khởi động lại nếu ko ấn f11 thì nó chạy vào window luôn còn ấn f11 thì ra màn hình tối đen,1 luc sau khởi động lại luôn
Ai bít hướng dẫn em ới
Kiếm ngườii xài Hp tx lấy dĩa recovery 1, khởi động bằng dĩa đó-->vô recovery thì chọn recovery từ HDD (nếu partition racovery HP còn)-->ok xong.

không kiếm được ai thì tui cho mượn :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Em thích màu đen, cái màu nhìn không vui vẻ gì lắm nhưng thiếu nó thì cuộc sống thiếu đi màu để viết lên những thăng trầm . Mực đen giấy trắng , nó hòa quyện như ly cà phê sữa sáng vậy. Ngọt ngào!
Noodler’s là một hãng mực nổi tiếng của Mỹ , nó rất đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday