bác nào sửa phần cứng giúp e với

Các thớt khác của zikzakzik
16 Tháng chín 2007 lúc 14:53
hix, tình hình e có con XDAII chuyên dùng để...mỗi ngày 1 phong cách, ai dè đợt này chế cái chân kết nối của nó sang miniUSB ko thành => hỏng mất chân usb trên main => máy vẫn xài ngon nhưng bi h chả sạc và sync đc :mad: :(( bác nào thay đc hay biết chỗ thay thì pm e nhá, thanks!

16 Tháng chín 2007 lúc 15:02
hix, tình hình e có con XDAII chuyên dùng để...mỗi ngày 1 phong cách, ai dè đợt này chế cái chân kết nối của nó sang miniUSB ko thành => hỏng mất chân usb trên main => máy vẫn xài ngon nhưng bi h chả sạc và sync đc :mad: :(( bác nào thay đc hay biết chỗ thay thì pm e nhá, thanks!
mời bác ghé qua bệnh viện em nhé :D

16 Tháng chín 2007 lúc 15:45
Máy của bạn mất hết chân trên main hay vẫn còn

Nếu cả thay chân và câu lại để máy vừa xac và sync ok thì chi phi là 150k

bạn ạ.....nếu ok thì qua mình nhé:D :D :D

16 Tháng chín 2007 lúc 15:47
hình như chỗ bác bán vỏ gỗ, lần trước e có mua 1 con ở đấy, bi h xài vẫn ngon, mỗi tội tháo sim lại phải đồ nghề nên hơi bất tiện:D
cảm ơn bác , có vấn đè gì bác cứ mang qua cho em nhé :D

Bài viết cần bạn xem thêm

https://www.tienphong.vn/ban-doc/th...-ho-bien-hang-gia-thanh-hang-that-1292156.tpo
Sự việc kiểu như này ko biết thật giả ra sao, có lẽ chỉ còn biết đặt niềm tin vào seller[emoji23]

Gửi từ BLL-L22 của tôi bằng cách ...
Lazada Vietnam Master card on Monday