Bac nao tham gia buoi offline khu vuc phia Nam ngay hom nay tuong thuat lai nhe.

Các thớt khác của Xitin_hm

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
(Xin lỗi Mod vì nếu đánh tiếng Việt ở tiêu đề em không post bài mới được)
Vì hòan cảnh nên nhiều anh em không thể tham gia offline ở khu vực phía Nam vào hôm nay. Các bác tham gia post bài tường thuật hoặc hình ảnh về buổi offline này cho anh em theo dõi với nào.
Tường thuật đê các bác ơi. :D

ppc_admin

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Hiện tớ đang ngồi ở Y5, mới có vài bạn đến :) có lẽ vì thời gian gấp quá chăng?

Tiếc nhỉ, không gặp được bác Xitin_hm, em cứ tưởng bác đến được.

duke82

GÂY DỰNG
Ko biết bác MKford có đem cho em cái Lan ko? em bận chút ghé lấy được không? Cho em xin lại số phone.

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ppc_admin said:
Hiện tớ đang ngồi ở Y5, mới có vài bạn đến :) có lẽ vì thời gian gấp quá chăng?

Tiếc nhỉ, không gặp được bác Xitin_hm, em cứ tưởng bác đến được.
Em cũng lấy làm tiếc lắm vì không gặp được các bác nên post thread này với mong ước được tường thuật tại chỗ í mà.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Xitin_hm said:
Em cũng lấy làm tiếc lắm vì không gặp được các bác nên post thread này với mong ước được tường thuật tại chỗ í mà.

Đang cho thằng cu uống sữa chứ giề. Hôm nay Tubby cũng ko thể thu xếp lên chơi được hơi buồn nhưng bù lại trưa hôm qua vui quá trời luôn. Hôm qua tính chào bác Văn cái mà thấy bác Văn vác vali mặt lạnh như tiền ra thẳng xe đi Vũng Tàu nên thôi, hehe. Chúc anh em ăn nhậu dzui dzẻ.

ppc_admin

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Tubby said:
Đang cho thằng cu uống sữa chứ giề. Hôm nay Tubby cũng ko thể thu xếp lên chơi được hơi buồn nhưng bù lại trưa hôm qua vui quá trời luôn. Hôm qua tính chào bác Văn cái mà thấy bác Văn vác vali mặt lạnh như tiền ra thẳng xe đi Vũng Tàu nên thôi, hehe. Chúc anh em ăn nhậu dzui dzẻ.

Chết, thật thất lễ quá - xin lỗi bác nhé. Em chưa biết ai là ai cả nên không dám bắt chuyện, lúc sau mới nghe nói có Tubby ở đó. Hy vọng lần sau sẽ được gặp bác.

ppc_admin

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Mọi người đang bàn đi tăng 2, bác nào rảnh phone cho em hay vo_thang_Dau nhé.

Hi`hi`, bao giờ có dịp vào mũi Né em sẽ đến thăm bác leduchanh vậy :)

Quên mất, số phone của em là 098.933.1313.

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
sắp tới sẽ có Ký sự chuyến vi hành của ban tổng hành dinh tại Vũng Tàu. Mong các bác ủng hộ.

leduchanh

GÂY DỰNG
ppc_admin said:
Mọi người đang bàn đi tăng 2, bác nào rảnh phone cho em hay vo_thang_Dau nhé.

Hi`hi`, bao giờ có dịp vào mũi Né em sẽ đến thăm bác leduchanh vậy :)

Quên mất, số phone của em là 098.933.1313.

Bạn Văn lại vui tính rồi, tớ suốt ngày ngồi ở MYPDA, đợt này đang công tác Sài gòn, ko may hôm nay lại phải đi Mũi Né không gặp được anh em. Chúc mọi người vui vẻ vậy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...