Bác phuonglq xóa bài BID trong đấu giá thì xử lý như nào hả các MOD ?

Các thớt khác của boydigitals
Status
Không mở trả lời sau này.

boydigitals

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:phttp://handheldvn.com/showthread.php?t=144152

Tại topics này bác phuonglq đã xóa bài bid của mình ! Lý do đưa ra là bid muộn ! E thì em không tin lắm . Chả nhẽ cứ bid xong rồi lại xóa bài của mình rồi bảo bid muộn ạ ! :)):)):))

Cái này xử lý như nào ạ ! Chỉ có MOD mới sửa được bài của mình ! Nếu có điều kiện thì em cũng xóa bài của mình , biết đâu lại có cái lợi !

Mong các bác MOD trả lời sớm ạ ! :p:p:p:p

phuonglq

Kiwi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu xóa trước khi kết thúc nhiều giờ đồng hồ thì có thế cho qua được mà bác, linh động tí cho dễ thở. Bác cứ coi đó là 1 cú BID phạm qui đi!

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có gì trục trặc ở đây vậy bác chủ topic, có gì không rõ ràng?
Bác Phương vẫn đang bid và có ghi rõ ràng là bid bị chậm so với bước giá của bác bên trên nên đã bid lại để cao hơn. Việc del bài thì cho dù là mod cũng chỉ del được như vậy, vẫn còn dấu tích và smod có thể phục hồi lại.
Topic vẫn hoàn toàn hợp lệ, chủ topic cũng chưa có ý kiến gì, mọi người trực tiếp có bài bid trong đó cũng không có ý kiến. Tôi thấy bác mở topic này hơi sớm. Topic tạm closed. Nếu có trục trặc gì sẽ mở lại.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...