Bài bị xóa

Các thớt khác của Nxtson
Status
Không mở trả lời sau này.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 10:34
Bạn nói quá chung chung không có cơ sở để kiểm tra.
2 ngày hôm nay server có trục trặc, việc backup và restore phải tiến hành vài lần. Có thể bài viết của bạn đã không được backup nên có hiện tượng "mất tích"

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 16:19
Nhân tiện, cho hỏi mod Mitdac và cac mod khác, như thế nào là không nghiêm túc khi trao đổi, cái này có định nghĩa cụ thể không hay chỉ theo cảm tính của mỗi người. Chuyện nhỏ thôi nhưng nếu không nói thì nó chẳng thoải mái

bad

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 16:35
Ngoài đời thế nào thì trong này như thế vì đây là xã hội thu nhỏ mà. Chắc mấy bác ngoài đời ít thấy công an nhắc nhở nên ... dần dần thành thói quen.
Việc nghiêm túc ở đây là sự tuân thủ nội quy của diễn đàn./.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
28 Tháng sáu 2007 lúc 16:58
Theo tớ, "nghiêm túc" ở đây là dựng... chống đứng lên (thẳng chân ý mà). Hihi, không phải xì pam nhé! Ý là, hãy cư xử cho nó chính nhân quân tử một tý là OK.

@ Chú công an: Làm ơn cho hỏi, làm thế nào để có thể mua được cái món "sự an toàn cho hai bạn" với? :D

bad

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 18:06
Cảm ơn các bác đã góp ý, chúng em xin rút nghiệm. Tại vì diễn đàn nó cũng muôn màu muôn vẻ quá, thành ra nhiều khi ... hết "lý do" xóa bài hehe.
@nobita: Anh ơi shop cart mà, cứ add vào cart là ... an toàn ngay :D

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng sáu 2007 lúc 19:24
Vâng, mọi người thử cho ý kiến về bài trao đổi của anh Milicaanj xem bài viêt này bị em xóa với lý do "Đề nghị nghiêm túc hơn trong khi trao đổi!" là cảm tính hay không nhé:

Thread được anh Milicaanj tạo ngày 26-06-2007 với tiêu đề: Lỗi khi sử dụng Oai-nét

milicaanj said:
Khi dùng trong MAC thì cực kỳ ổn, tự dưng đú đởn cài Vịt, thế là Oai-nét nó cứ chập chờn, bây giờ em chỉ vào mạng được từ nhà và Văn phòng (à quên, còn chỗ HHVN nưã) còn lại ra cafe là chịu, không thể vào được net. Các bác có biết nó bị bệnh gì không ạ
tuongnhuoctran said:
Oai-nét là cài gì vậy anh T,T. Em suy nghĩ mãi không ra
milicaanj said:
Xin nỗi, tớ dân Hà Lội, lói ngọng, ló nà :"Wireless" :D:D:D
hainguyen said:
em đếch hiểu tiếng Tầu, chú cận dịch kỹ hơn tý dc ko ạh
Thread trao đổi kỹ thuật với sự tham gia của 2 thành viên đạt danh hiệu Kỹ Sư và 1 thành viên hiện đang nắm giữ 277 bài viết mà như thế, liệu thành viên mới tham gia diễn đàn, người ta sẽ đánh giá diễn đàn này như thế nào?

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình mưa gió chập chờn nên mình múa may bên bàn phím để cảm nhận về cây Ambition. Gần đây mình chẳng còn rước thêm em bút nào về, có khi lại giải tán bút. Cây Faber này của một vị thí chủ ngoài Hà Nội đặt hàng với kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday