ballack-smith-scholes-ronaldo

Các thớt khác của tuethuc

tuethuc

GẮN KẾT
với hàng tiền vệ như vậy, hehehehe, mờ u iu dấu của em sẽ chinh fục tất cả mọi mặt trận mất thui. ở trên lại có runi, ôwen, nistel,....
tội nghiệp cho chensi, juve, inter, barca wá!!!
tuy nhiên, fải chờ đến năm sau!!!
http://www.goal.com/NewsDetail.aspx?idNews=77543&idSez=18

trau-nuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Còn chưa chắc á. Không khéo lại vướng chân nhau chứ đá gì được. Ballack quen được là linh hồn của tuyến giữa rồi.

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
còn lâu mừ, em cũng khoái thằng mu này. Nhưng tất cả còn là dự kiến. thằng chen ki nó mà vào cuộc thì có ai mà mua được gì chứ.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hehehehe, hảo hảo, không ngờ fan MU lại tụ hội ở đây, em cũng là fan ruột của MU nè. Bao thăng trầm cùng MU, không biết với đội hình như thế thì các chiến sĩ của chúng ta sẽ như thế nào. Cố lên hỡi NHỮNG CON QUỶ ĐỎ thành MANCHESTER.

tuethuc

GẮN KẾT
trau-nuoc said:
Còn chưa chắc á. Không khéo lại vướng chân nhau chứ đá gì được. Ballack quen được là linh hồn của tuyến giữa rồi.
sao mà vướng chân dc bác, mờ u đâu còn keano nữa đâu. ballack chứ ko fải veron à nha!!!!

bảo đảm 1 mình ballack thui cũng đủ chơi với emerson-viera của juve gòi khè khè khè

T-O-D

GÂY DỰNG
HIc,cảm động wá.Không ngờ lẽ sống của em lại có nhìu người thích nhu thía:D Mà các bác có biết nick em nghĩa là gì kg? :D
nick này em dùng bên ppcvn luôn đó...

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em thì vẫn đinh ninh nó là TRAGEDY OF DREAMS :D

tuethuc

GẮN KẾT
bác hassler lo chạy dzìa giuseppe de miaza đi nhá, ko thui là bị ăn gậy đấy

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...