[HÀ NỘI] Bán 02 đồng hồ tới bác có nhu cầu

Các thớt khác của Thang Tu Lịch sử giao dịch của Thang Tu (0)

13 Tháng chín 2018 lúc 09:24
Chào các bác!
Em có 02 chiếc đồng hồ để tủ ít dung đến muốn thanh lý ạ.
Cả hai đều vận hành chuẩn chỉ, hình thuc thay đổi theo thời gian các bác quan tâm có thể đến kiểm trực tiếp ạ.
1. Claude Bernard automatic: chuẩn giờ và giữ giờ tốt, day cá sấu zin bị bong phan chốt khóa em đã tháo ra và cất đi cùng khóa zin nhé. Giá mong muốn: 7.8tr.
2. Frederique Constant geneve quazz, mỏng nhẹ, chạy rất chính xác ạ, day đã thay, khóa zin. giá mong muon: 6.7tr.
Em chụp tam ảnh để các b xem qua.
Mong được gặp các bác để giao lưu ạ.
Em o Hà Nội, số điện thoại 0913160187.
Cám ơn đã đọc tin.

Attachments

14 Tháng chín 2018 lúc 02:41
giá này thật sự là khó bán đấy bác , nó vượt xa so với giá trị thật sự của chiếc đồng hồ
giá chiếc F.C thậm chí còn đắt hơn cả mua mới tận gần ....2tr :D ,
chiếc F.C này sale quanh năm với giá chỉ cỡ 200$ , bác có thể dễ dàng order về VN với giá chỉ tầm 4tr7-4tr8

14 Tháng chín 2018 lúc 10:16
giá này thật sự là khó bán đấy bác , nó vượt xa so với giá trị thật sự của chiếc đồng hồ
giá chiếc F.C thậm chí còn đắt hơn cả mua mới tận gần ....2tr :D ,
chiếc F.C này sale quanh năm với giá chỉ cỡ 200$ , bác có thể dễ dàng order về VN với giá chỉ tầm 4tr7-4tr8
Mẫu FC này hình như là mẫu dây da, khóa có logo chứ ko phải mẫu dây nato, nhưng giá thì cao thiệt, order mới cũng chỉ khoảng giá đó, bác chủ xem lại giá cho mau đi nhé mặc dù ko có nhu cầu

14 Tháng chín 2018 lúc 13:47
Mẫu FC này hình như là mẫu dây da, khóa có logo chứ ko phải mẫu dây nato, nhưng giá thì cao thiệt, order mới cũng chỉ khoảng giá đó, bác chủ xem lại giá cho mau đi nhé mặc dù ko có nhu cầu
Hình như ko phải đâu bác , chiếc FC này đã thay dây , dây kia ko phải dây zin của nó
Nếu mình ko nhầm thì nguyên bản là dây nato rồi thay sang dây da như hiện tại , khóa vẫn lấy từ dây nato sang
Dây nato thì khóa vẫn có logo như dây da

15 Tháng chín 2018 lúc 18:36
Hình như ko phải đâu bác , chiếc FC này đã thay dây , dây kia ko phải dây zin của nó
Nếu mình ko nhầm thì nguyên bản là dây nato rồi thay sang dây da như hiện tại , khóa vẫn lấy từ dây nato sang
Dây nato thì khóa vẫn có logo như dây da
Nhìu khi thấy bác nói đúng, hihi. Đúng là giá cao qua. Bác chủ xem lại, vs được cho e xin giá fix mật thư ạ

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các bác, mình bị rụng tóc nặng quá, sắp hói thành ông cụ đến nơi rồi. Lọ mọ lần mò mãi mình mua thử bộ trị rụng tóc của Motona . Hiệu quả thì chưa thấy đâu. Có bác nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc chưa, cho mình xin ít kinh nghiệm. Cảm ơn các ...
Lazada Vietnam Master card on Monday