Bạn có nên mua một chiếc Apple Watch?

Các thớt khác của ZaiZai

allstreet

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Giờ e thấy chơi đh pin là tiện nhất, mấy cái cơ e cũng chán đeo rồi cứ bỏ 1,2 ngày là nó ngỏm củ tỏi lại phải lấy lại giờ phiền phức. AW thì phải sạc cũng bất tiện.
ĐH cơ phải đeo thường xuyên, đeo hàng ngày. Chứ bác lâu lâu đeo thì nó lấy đâu năng lượng để chạy :)

hoaiphong113

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
theo mình thấy thì có apple watch vẫn tiện hơn khi đi ngoài đường

không thể phủ nhận sự tiện lợi của apple watch, nhưng đồng hồ mà chỉ xài 1 ngày thì phải sạc pin thì thật bất tiện quá các bác ạ

allstreet

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
:) em nghĩ cái topic này nên chuyển thành smart watch.... giờ hàng rẻ nên mua 1 cái Mi band 4 đáp ứng đủ nhu cầu, pin thì tầm 30 ngày thôi. AW thì kiểu thời trang, pin thì 2-3 ngày (khá hẻo), giá thì càng ngày càng cao gần bằng con IP.

the_light

NHẬP HỘI
:) em nghĩ cái topic này nên chuyển thành smart watch.... giờ hàng rẻ nên mua 1 cái Mi band 4 đáp ứng đủ nhu cầu, pin thì tầm 30 ngày thôi. AW thì kiểu thời trang, pin thì 2-3 ngày (khá hẻo), giá thì càng ngày càng cao gần bằng con IP.
Theo e thì smart W nó nên thiết kế thêm cái bàn phím cuộn hỗ trợ nhiều kết nối(lưu danh bạ cho nhanh, hỗ trợ quay số bàng giọng nói thế là ổn) phục vụ nhiều khách hàng dị dị kiểu như e. Chỉ cần nghe gọi tốt và nhỏ gọn, bền. Ko cần mấy ứng dụng tự sướng(cái đó có công cụ riêng):p

Longines1832

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
theo mình thấy thì có apple watch vẫn tiện hơn khi đi ngoài đường

không thể phủ nhận sự tiện lợi của apple watch, nhưng đồng hồ mà chỉ xài 1 ngày thì phải sạc pin thì thật bất tiện quá các bác ạ
AW hiện nay pin cũng cải thiện khá rồi, sd đơn giản là ổn(thực ra chỉ hổ trợ cho hệ sinh thái táo)!
(AW dở ko cập nhật tình hình hiện nay, đang trong dịch bệnh, cứ nhắc HÔ HẤP, thiệt tình, tắt lun!:cool::p

anothername

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em thì thấy đồng hồ nó như trang sức cho đàn ông chứ ko phải thứ gì đó tiện lợi, vì mình có thể dùng điện thoại đáp ứng hết đủ các nhu cầu rồi :D
Mà đã là trang sức thì phải đẹp, cổ điển, tinh tế -> đồng hồ cơ

allstreet

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
AW rất tiên dụng, e đoc bao thay doanh số AW đã cao hơn tất ca các hãng TS gộp vào. Qúa ảo
bình thường, vì nó là hàng Apple. Như gộp doanh thu của Apple lúc nào cũng cao hơn SS mặc dù số lượng máy bán ra thấp hơn :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Nguy cơ dịch tái bùng phát khá cao, các bác có thông tin cập nhật anh em với. Em Hà Nam lễ chả dám đi đâu, tối đêm loa phường lại thông báo F1 nưã rồi không biết có dương tính nữa không