Bạn có nên mua một chiếc Apple Watch?

Các thớt khác của ZaiZai

Sngoc

NHẬP HỘI
:) em nghĩ cái topic này nên chuyển thành smart watch.... giờ hàng rẻ nên mua 1 cái Mi band 4 đáp ứng đủ nhu cầu, pin thì tầm 30 ngày thôi. AW thì kiểu thời trang, pin thì 2-3 ngày (khá hẻo), giá thì càng ngày càng cao gần bằng con IP.
miband là vòng tay thông minh theo dõi sức khỏe thôi chứ bác

AW rất tiên dụng, e đoc bao thay doanh số AW đã cao hơn tất ca các hãng TS gộp vào. Qúa ảo
nó mà có automatic ko cần sạc pin thì em nghĩ là doanh số sẽ khác bọt nhiều

Nothing_zzz

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em thì thấy đồng hồ nó như trang sức cho đàn ông chứ ko phải thứ gì đó tiện lợi, vì mình có thể dùng điện thoại đáp ứng hết đủ các nhu cầu rồi :D
Mà đã là trang sức thì phải đẹp, cổ điển, tinh tế -> đồng hồ cơ
1 chiếc cơ và 1 chiếc smart watch theo e sẽ hợp lý hơn. Smart watch thì e chọn Garmin :D

sheiron88

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
E nghĩ đồng hồ giống như một món phụ kiện, nên nếu có điều kiện thì nên có cả smart watch lẫn đồng hồ cổ điển

NguyenXHung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Apple Watch nó là một món đồ thời trang và chỉ hợp với những bạn trẻ tuổi. tuổi trung niên theo mình nghĩ đeo không hợp mấy.

heovotinh

Vô hình trong tim em
GÂY DỰNG
Apple Watch thấy con gái đeo khá đẹp, con trai đeo thì không có gì đặc biệt lắm, riêng em thì vẫn thích đồng hồ cơ truyền thống hơn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có comment trong thớt này : https://www.handheld.com.vn/threads...-swiss-made-ket-thuc-22h30-16-11-2020.565150/
không hiểu sao 2 comment của em đều bị biế ...