Bạn có nên mua một chiếc Apple Watch?

Các thớt khác của ZaiZai

Nothing_zzz

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em thì thấy đồng hồ nó như trang sức cho đàn ông chứ ko phải thứ gì đó tiện lợi, vì mình có thể dùng điện thoại đáp ứng hết đủ các nhu cầu rồi :D
Mà đã là trang sức thì phải đẹp, cổ điển, tinh tế -> đồng hồ cơ
1 chiếc cơ và 1 chiếc smart watch theo e sẽ hợp lý hơn. Smart watch thì e chọn Garmin :D

sheiron88

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
E nghĩ đồng hồ giống như một món phụ kiện, nên nếu có điều kiện thì nên có cả smart watch lẫn đồng hồ cổ điển

NguyenXHung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Apple Watch nó là một món đồ thời trang và chỉ hợp với những bạn trẻ tuổi. tuổi trung niên theo mình nghĩ đeo không hợp mấy.

heovotinh

Vô hình trong tim em
GÂY DỰNG
Apple Watch thấy con gái đeo khá đẹp, con trai đeo thì không có gì đặc biệt lắm, riêng em thì vẫn thích đồng hồ cơ truyền thống hơn.

onlygem

NHẬP HỘI
cá nhân thì lại thấy thích tính năng của AW. app fitness mặc định giúp mình share kết quả vận động với những người cùng xài aw rất đơn giản. động bộ giữa aw và iphone rất nhanh, mạnh, liền lạc. Từng dùng cả cơ cả AW nhưng giờ lại quen đeo AW hơn

minosta

NHẬP HỘI
Không riêng cá nhân ai, chỉ cần đủ điều kiện vật chất thì em thấy ai cũng muốn có 1 apple watch để đeo cả

docnhantruong

NHẬP HỘI
Em đang dùng song song cả AW lẫn 1 con đồng hồ cơ, nói về tiện lợi thì đúng thật là mấy con smartwatch ko chê vào đâu được

T-Swizzle

NHẬP HỘI
Vẫn thích AW vì tính năng của nó, đeo lên tay trông hiện đại dù không hợp lắm với đồ công sở

Bài viết cần bạn xem thêm

Nguy cơ dịch tái bùng phát khá cao, các bác có thông tin cập nhật anh em với. Em Hà Nam lễ chả dám đi đâu, tối đêm loa phường lại thông báo F1 nưã rồi không biết có dương tính nữa không