Bản đồ Việt Nam (Handmap)

Các thớt khác của Haison

Haison

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xin tặng mọi người một món nhỏ: bản đồ Việt Nam trên Handmap.

Vì diễn đàn handheldvn hiện không cho download nên xin mọi người download tại diễn đàn ppcvn theo địa chỉ:

http://www.ppcvn.com/diendan/index.php?act=ST&f=28&t=9018

Lê Hải Sơn.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cảm ơn bác haison nhiều! Down tốt rồi, tiện bác nghiên cứu làm giúp em Hải Phòng Map với! Thank bác nhiều nhé

truongss

GẮN KẾT
HaiPhong đường xá dễ ko ấy mà, đâu có cần đến map đâu bạn. Để thời gian ấy bác Sơn update cho Vietnam map còn hay hơn nhiều. :)

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hay quá ta

Cám on Bác nhiều, đi xa bây giờ mới có dịp vào lại Handheldvn, thấy cái của bác thú vị quá, bác làm sao Update luôn cả một loạt bản đồ mấy thành phố lớn vào chung luôn thì tiện biết bao. Lúc đó bác cung cho không luôn nhé, đùng tính tiền anh em ngại chết :x

Haison

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
truongss said:
HaiPhong đường xá dễ ko ấy mà, đâu có cần đến map đâu bạn. Để thời gian ấy bác Sơn update cho Vietnam map còn hay hơn nhiều. :)

Sẽ có update nhưng phải ít bữa nữa nhé.

HAI HUU DOAN

GÂY DỰNG
@ anh haison bữa nào vào sg thì ghé xuống Vũng tàu, nhậu chơi nha.nếu có dịp bác báo trước cho em 3 ngày trước khi vào nhé.thông cảm em luxubu wa'.bữa giờ định làm bản đồ vũng tàu mà chưa làm được.

SX56_80276

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác cho hỏi tại sao VN nó không hiện tên các tỉnh như trong review và khi zoom thì rất chậm trong khi cái HN thì vẫn chạy tốt? Tôi đang dùng SX56.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...