[TOÀN QUỐC] Bán - Giao lưu BST bút, mực - Sheaffer Targa, Pelikan, MontBlanc, Pilot, Sailor... update trang cuối

Các thớt khác của Lưu Quốc Cường Lịch sử giao dịch của Lưu Quốc Cường (0)

Có à. Đang thấy người đẹp đó ở rất gần, có tiền rước nó đi tầm 6 chịu thôi, ngòi 14k
Hehe, 6 chịu vậy em mua chịu 2 năm nữa trả tiền đc ko :))

Đặc biệt, em đăng đàn giao lưu tiếp một em chân dài cực đẹp và mềm mại:
MS12: Sailor Sapporo nib F 14K-585: 1.800K
- Bút ngòi vàng 14K, nét cỡ F Nhật phù hợp với để viết với các bác thích nét mảnh cũng như để viết vào các cuốn sổ tay nhỏ, bút viết rất êm, mang cảm giác feedback nhẹ đặc trưng của bút Nhật.
- Bút size gọn gàng mà cũng không quá nhỏ như các dòng pocket, rất tiện lợi cho việc sử dụng và mang theo hàng ngày :)
- Bút sử dụng converter chính hãng của sailor, gần như trùm mền nên còn rất đẹp, rất đáng để sưu tầm nhé :)
(Em tạm nợ tấm hình nhé, giờ trễ quá làm biếng chụp, mai em sẽ bổ sung hình, nói chung là bút còn đẹp gần như mới :D)

Cập nhật danh sách bút, mực đến thời điểm hiện tại:
1. Bút máy:
MS1. Pilot Custom Heritage 92 nib F 14K-585: 2.000K
MS3. Montblanc Noblesse Oblige Fountain Pen nib B 18K-750: 2.000K
MS8. Pelikan M605 nib M 14C-585: 4.000K
MS11: Delta Gallery Tech & Web nib F 18K-750: 2.000K

2. Mực
MS2. Rohrer & Klingner: 1 lọ màu tím 710 (kháng nước), 1 lọ màu xanh lá 520 --> giảm còn 200K/lọ.

PhuongCao

KỸ SƯ BAY NHẢY
GẮN KẾT
Hehe, 6 chịu vậy em mua chịu 2 năm nữa trả tiền đc ko :))

Đặc biệt, em đăng đàn giao lưu tiếp một em chân dài cực đẹp và mềm mại:
- Bút ngòi vàng 14K, nét cỡ F Nhật phù hợp với để viết với các bác thích nét mảnh cũng như để viết vào các cuốn sổ tay nhỏ, bút viết rất êm, mang cảm giác feedback nhẹ đặc trưng của bút Nhật.
- Bút size gọn gàng mà cũng không quá nhỏ như các dòng pocket, rất tiện lợi cho việc sử dụng và mang theo hàng ngày :)
- Bút sử dụng converter chính hãng của sailor, gần như trùm mền nên còn rất đẹp, rất đáng để sưu tầm nhé :)
(Em tạm nợ tấm hình nhé, giờ trễ quá làm biếng chụp, mai em sẽ bổ sung hình, nói chung là bút còn đẹp gần như mới :D)

Cập nhật danh sách bút, mực đến thời điểm hiện tại:
1. Bút máy:
MS1. Pilot Custom Heritage 92 nib F 14K-585: 2.000K
MS3. Montblanc Noblesse Oblige Fountain Pen nib B 18K-750: 2.000K
MS8. Pelikan M605 nib M 14C-585: 4.000K
MS11: Delta Gallery Tech & Web nib F 18K-750: 2.000K

2. Mực
MS2. Rohrer & Klingner: 1 lọ màu tím 710 (kháng nước), 1 lọ màu xanh lá 520 --> giảm còn 200K/lọ.
Cây đó ngta bán 5 chịu, mà anh nhìn thì thấy chết bơm mực rồi, dụ mi mua để ta ăn 1 tr tiền sửa. Mi đòi 2 năm nữa trả , ta đi...chết đây.
Nói chung 6 chịu vẫn quá tốt, vì ebay toàn từ USD 300+ trở lên thôi.

Cây đó ngta bán 5 chịu, mà anh nhìn thì thấy chết bơm mực rồi, dụ mi mua để ta ăn 1 tr tiền sửa. Mi đòi 2 năm nữa trả , ta đi...chết đây.
Nói chung 6 chịu vẫn quá tốt, vì ebay toàn từ USD 300+ trở lên thôi.
Eo ơi, tình hình tài chính hạn hẹp, mô phật mô phật đừng làm em phải xao động nữa anh :))

PhuongCao

KỸ SƯ BAY NHẢY
GẮN KẾT
Eo ơi, tình hình tài chính hạn hẹp, mô phật mô phật đừng làm em phải xao động nữa anh :))
1 chịu...trả chậm 2 năm cũng được. hị hị. Nhìn nó ghiền quá mà chưa dám rớ :(

mc_hunter

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chán ghê. đợt này tưởng lành lặn qua 20.10 thì nghiên cứu em Pilot 92 nhưng mất máu nhiều quá nên chắc em mất khả năng đến với em Pilot rùi :(
Lọ mực thằng bạn em lại thích kiểu xanh ngọc nên chắc cũng thôi ạ

1 chịu...trả chậm 2 năm cũng được. hị hị. Nhìn nó ghiền quá mà chưa dám rớ :(
Hé hé, ghiền thì làm đi anh, em qua xài ké :))
Chán ghê. đợt này tưởng lành lặn qua 20.10 thì nghiên cứu em Pilot 92 nhưng mất máu nhiều quá nên chắc em mất khả năng đến với em Pilot rùi :(
Lọ mực thằng bạn em lại thích kiểu xanh ngọc nên chắc cũng thôi ạ
Hehe, không có chi bác, khi nào có duyên ắc sẽ có cơ hội giao lưu với nhau thôi mà, cám ơn bác nhiều :D

PhuongCao

KỸ SƯ BAY NHẢY
GẮN KẾT
Mới đăng bán những cây còn lại để giải quyết hậu quả chiều nay. Vô group bút trên fb xem đi nha. hốt thì hốt k hốt thì ...thâu :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
T Bút - Mực & Phụ kiện 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Bác @nguyenleba trúng bid từ tận tháng 3
https://www.handheld.com.vn/threads/nuoc-hong-sam-bo-gan-han-quoc.518460/

Nhưng đã trì hoãn vô số lần để không phải thanh toán hàng, đến giờ là đã hơn 2 tháng, em đã gọi gần ch ...
Lazada Vietnam Master card on Monday