[HÀ NỘI] Bán-gl mate 20 pro, p20 pro, Magic 1 - 2, 8x max, nova 3,Nex2, v40, mi8, S9 plus, a8, oppo F9, ip 6

Các thớt khác của hoanch Lịch sử giao dịch của hoanch (0)

Cần bán hay giao lưu. Máy mình cứ bảo hành luôn 1 tuần lỗi hoàn nguyên tiền để các bạn an tâm sử dụng. Mua bán tại nhà không la cà quán xá cho anh em an tâm. bạn nào máu alo hay zalo (mình ko nhận tin nhắn) cho nhanh vào việc nhé. Máy ở HN có ship cod toàn quốc
Call: 0982988098 (mình SN81 cho dễ xưng hô)
1. Em mi8 đen cực đẹp máy full tiếng việt. Em này vẫn là em đáng dùng trong tầm tiền. Có máy, cab, zac chuyển tai nghe, tặng kính cường lực...bán giá 5t9
2. Em Vivo nex 2, máy bản QT fullbox xanh đẹp keng, máy 10G ram dùng gì cho hết, chip 845 dùng cực phê. Máy đã dán full ppf về sẵn dùng. Bản QT nên hiếm nhé. Máy fullbox bán với giá 10tr8
3. Em samsung S9 plus. Máy lên 2 sim đẹp keng nguyên bản nguyên áp mọi chức năng đều hoàn hảo. Máy cab bán giá 8tr1
4. Em mate 20 pro công ty mầu xanh lục bảo, máy đẹp keng như mới. Máy còn bảo hành dài thiếu tai nghe gọi là fullbox. Máy bán với giá 11tr8
5. Em honor magic 2 bản cao 8G ram đẹp leng keng, máy hàng rất độc hiếm chip đời cao nhất krilin 980, màn full, máy trượt độc đáo, vân tay trong màn, 3 cam chụp cực đẹp... nói chung gì cũng có trong em này.
máy đã dán full ppf về chỉ việc sẵn dùng. Máy bản 8G ram hiếm. Có máy, sạc, cab...bán với giá 11t1
6. Em samsung a8-2015 ngon lành. Em này dùng pin trâu ngon, máy trần giá 1tr8
7. Em Ip 6 lock đẹp zin all dùng ngon lành a-z bán với giá 1tr8
8. Em honor magic 1, em này mỏng nhẹ hình thức rất đẹp độc của hiếm. Máy trần bán với giá 3tr2
9. Em p20 QT 1 sim em này chụp ảnh vẫn thuộc loại bá. Máy đẹp ngon a-z. Bán giá 7tr4
10. Em honor 8x Max. Em này màn to pin khủng 5000, em này chạy chip snap chứ ko phải krilin + bộ nhớ 128G nhé. Máy ngon lành a-z bán với giá 4tr1
11. Oppo F9 hàng công ty còn đẹp, có máy, sạc, cab... bán với giá 3tr9
12. Em lg v40 ngon choét dùng mọi thứ ổn định ngon lành. Em này quá nổi họ nhà lg. Máy trần bán với giá 8tr1
13. Em nova 3 ngon lành bản 6/128 đẹp zin keng. Em này bán giá 5tr1

Attachments

greenplanet

Mới tham gia được hơn 12 năm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tks b.Đọc kỹ hóa ra 1 sim.E cần 2 sim.Với lại thấy bác ghi p20 chớ ko phải p20 pro
Nai cần ko?

Gửi từ CLT-AL01 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Tks b.Đọc kỹ hóa ra 1 sim.E cần 2 sim.Với lại thấy bác ghi p20 chớ ko phải p20 pro
Dạ vâng máy em bản pro em viết thiếu bác ạ :)
V40 bản nào á bác

Sent from my iPhone using Tapatalk
Máy bản Hàn bác ợ :)
Các bác máu cứ alo trực tiếp em ít onl. alo trực tiếp giá đẹp hơn ạ

Đã bán:
mi8
nova 3
8x max
Về thêm:
Em Meizu 16x, em này bản gốm lại phiên bản QT bản 128G nữa. Máy màn full, vân tay trong màn ram 6G nên rất mượt. Cam tốt pin trâu... có: máy, cab, ốp hịn, màn đã dán ppf... bán với giá 5tr2
Các bác máu alo trực tiếp cho nhanh vào việc nhé...

Về thêm em honor 2s đẹp bản 6/128G vân tay trong màn. Máy cab ốp giá 5tr2

Attachments

Bài viết cần bạn xem thêm

Vụ boom 20 ly trà sữa của Pham Thư ở Châu Đức, BR-VT hoá ra không thể trốn êm được như cô ấy tưởng tượng.

Gia đình nhà cô Thư đã trả giá ngay lập tức. Mạng ảo, nhưng cư dân mạng thần thánh lắm. Số điện thoaị, tài khoản ...
Lazada Vietnam Master card on Monday