[TOÀN QUỐC] Bán hết bộ sưu tập

Các thớt khác của Baller Lịch sử giao dịch của Baller (0)

Status
Không mở trả lời sau này.
4 Tháng chín 2018 lúc 11:03
Sắp tới có nhiều kế hoạch mới cần vốn lớn nên em dứt lòng bán sạch bộ sưu tập (chỉ giữ lại 1-2 chiếc đồng hồ cỏ để đeo, sẽ ko show lên đây), thông tin chi tiết từng chiếc ở bên dưới, các bác thích chiếc nào cứ alo em cho nhanh: 0989 559 002, em ở Hoàng Cầu, Hà Nội, ship hàng toàn quốc.

1. Omega Deville X2 Big Date Co-axial
Size: 35x35mm
Phụ kiện: fullbox đầy đủ hộp sổ thẻ, còn cả tag luôn
Dây zin đã cũ nên em đặt làm dây da cá sấu handmade mới, xịn, đeo sướng hơn hẳn dây cũ, khóa zin còn nguyên
Máy Co-axial cao cấp, phong cách độc đáo, chức năng Big Date gồm 2 ô lịch riêng biệt cho hàng chục và hàng đơn vị, cao cấp và phức tạp hơn rất nhiều so với ô lịch thông thường.
Giá thị trường quốc tế rất cao, tận $2500 tương đương hơn 60tr chưa kể thuế phí ship lại không hộp sổ thẻ: hhttps://www.chrono24.com/omega/78133039-deville-x2-in-steel---on-brown-alligator-leather-strap-with-white-dial--id8962769.htm

Giá em thanh lý chỉ: 46tr

2. Cartier Pasha GMT
Size: 36mm
Chức năng: lịch ngày, GMT, máy Automatic
Phụ kiện: chỉ còn đồng hồ
Là chiếc Cartier được thiết kế lại vào năm 1985 bởi bàn tay thiên tài trong thế giới đồng hồ: Gérald Genta (người thiết kế ra AP Royal Oak, PP Nautilus,...), chiếc Pasha này mang trong mình rất nhiều câu chuyện để kể: một trong những chiếc đồng hồ đeo tay chống nước đầu tiên trên thế giới, do Louis Cartier chính tay thiết kế nguyên bản năm 1932 cho vị vua hồi giáo của Marrakesh (thánh đường hồi giáo Ma rốc). Thiết kế chống nước núm vặn riêng độc đáo, chức năng GMT giúp chúng ta xem 2 múi giờ 1 lúc, dạ quang vẫn còn sáng, chống nước bơi lặn vô tư. Tuy size 36mm nhưng lên tay khá to, nam nữ đeo đều được.

Em có 2 chiếc này do mục đích là mua đeo đồng hồ đôi với bạn gái, tuy nhiên gần đây phát sinh nhiều chuyện phức tạp nên em muốn bán cả hai chiếc đi, trong 2 chiếc có 1 chiếc mới hơn. Bác nào ưng và nếu chốt chiếc Cartier này em sẽ mang cả 2 đi để bác lựa chọn.

Giá quốc tế tận $2200 tầm 50tr chưa kể thuế phí ship: https://www.chrono24.com/cartier/pasha-2377-gmt-stainless-steel-automatc--id7284218.htm

Giá em thanh lý: chiếc mới hơn 36tr, chiếc cũ hơn 34tr, bác nào mua cả 2 chiếc luôn sẽ có giá cực tốt.

3. Montblanc Reverse de Marche demi
Size: 36mm
Máy lên dây, có kim báo xăng tiện lợi
Phụ kiện: fullbox hộp sổ thẻ đầy đủ
Thương hiệu mạnh, thiết kế đậm chất sang trọng kiểu cổ điển với kim lá liễu, kim giây góc 6h, cọc số học trò màu đen trên dial trắng, núm quả quít và đặc biệt là máy lên cót tay bền bỉ hơn máy automatic. Dây demi còn đủ mắt cho tay 19cm. Độ hiếm khá cao với phiên bản mặt trắng.

Giá nước ngoài mặt đen dây da đã $1500 tương đương 35tr: https://www.chrono24.com/montblanc/montblanc-meisterstueck-reserve-star-ss-gold--id8358639.htm

Giá em thanh lý rất êm ái chỉ 25tr VND

4. Ulysse Nardin 353-22 limited edition kịch độc
Size 38mm
Phụ kiện: Nguyên hộp sổ thẻ đầy đủ
Chiếc này cực hiếm, đặc biệt tại VN, sau lưng in tên 18 cuộc thi mà chiếc đồng hồ này đã thắng huy chương vàng. Phiên bản giới hạn, số thứ tự No. 0532. Máy chronograph được tích hợp bởi Duboiz Depraz. Mặt số finish thuộc loại cao cấp nhất trong những chiếc đồng hồ em từng được sở hữu. UN thì thực sự không cần phải giới thiệu quá nhiều, là tượng đài về cơ khí trong sản xuát đồng hồ hàng hải.

Giá nước ngoài: $3800: tầm hơn 90tr VND, và không phải lúc nào cũng mua được: https://www.chrono24.com/ulyssenardin/stainless-steel-marine-chronograph--id8229107.htm

Em thanh lý giá tốt 65tr VND

Các bác chốt chiếc nào cứ alo gặp em: 0989 559 002 (Zalo, iMessage, Whatsapp, ...)
Em ở khu vực Hoàng Cầu, Hà Nội, ship hàng toàn quốc.

5 Tháng chín 2018 lúc 14:55
E Cartier bác chủ mua mới tinh hay cũ? Hộp bác vất đâu rồi

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cafe buổi sáng rất lợi cho sức khỏe- Từng là dân ghiền cafe nhưng trong mỗi chúng ta đã ai từng thử tìm hiểu lợi ích cafe cho sức khỏe con người hay chưa? Hay chỉ đơn thuần mỗi sáng nhâm nhi cà phê cùng với bảng tin buổi sáng?Bài viết sau đây sẽ cho ...
Lazada Vietnam Master card on Monday