[TOÀN QUỐC] Bán hoặc giao lưu đồng hồ omega seamaster size 41

Các thớt khác của haidangn70 Lịch sử giao dịch của haidangn70 (0)

3 Tháng mười hai 2018 lúc 11:41
Có chiếc đồng hồ omega seamaster size 41, bezel ceramic, thẻ mua 2016 chính hãng store tại Nga, hàng mua trực tiếp nước ngoài đầy đủ cả hộp sổ thẻ sách vở zin theo đồng hồ lúc mua, có cả hóa đơn mua hàng bên đó, tình trạng sử dụng tốt chạy chính xác, sai số 1s/ngày, máy chưa mở, chưa lau dầu, case chưa spa, đồng hồ có xước dăm trong quá trình sử dụng, phụ kiện gồm: hộp gỗ zin, 02 thẻ bảo hành trùng hết zin, sách vở zin, mắc dây thừa còn đủ cả như lúc mua mới, dây cao su hàng chuẩn của bên thứ 3 cho seamaster, khăn da, túi nhung zin omega, danh thiếp của store nga... hình thức ảnh như bên dưới, nay muốn đổi gió cần giao lưu với các chiếc khác, ai có show hàng nhé, hoặc bán 56 triệu. Ưu tiên giao dịch ở hải phòng. Số ĐT 0914931888. thank

dankimson

Xe ôm công nghệ
GÂY DỰNG
3 Tháng mười hai 2018 lúc 14:04
ủn hộ bác, hôm trước trong topic mình tưởng bác hóng cùng mình tìm mua, hoá ra là bác có hàng rồi nhưng ngâm hàng....lol. Nếu lúc đó bác mạnh bạo, có khi mình với bác lại có duyên. mà thôi, giờ minh yên phận với em Seamaster aqua rồi :cool:, vạn sự tuỳ duyen, hi vọng sơm gặp bác trên đường phiêu lưu ký vây. goodluck!

3 Tháng mười hai 2018 lúc 14:06
ủn hộ bác, hôm trước trong topic mình tưởng bác hóng cùng mình tìm mua, hoá ra là bác có hàng rồi nhưng ngâm hàng....lol. Nếu lúc đó bác mạnh bạo, có khi mình với bác lại có duyên. mà thôi, giờ minh yên phận với em Seamaster aqua rồi :cool:, vạn sự tuỳ duyen, hi vọng sơm gặp bác trên đường phiêu lưu ký vây. goodluck!
em cũng chưa máu bán mà, tại giờ có mấy con, muốn thay đổi 1 chút, ko đc cũng vẫn yêu em nó mà

Bài viết cần bạn xem thêm

Cùng chia sẻ để anh em bớt bị áp bức. Các bác lựa chọn đơn vị vận chuyển nào? Lý do lựa chọn (nhanh, uy tín, nhân viên xinh, rẻ, gần nhà,...). Riêng e là e thấy tụi Viettel Post làm ăn ứ có chuyên nghiệp rồi đó. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday