[TOÀN QUỐC] Bán hoặc giao lưu meizu pro 7 plus.

Các thớt khác của take999 Lịch sử giao dịch của take999 (0)

take999

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng bảy 2018 lúc 19:21
Em mới lấy của bác hadung88 được 2 ngày nay nên máy vẫn như bác ấy đăng nên em xin trích luôn bài của bác ấy.
Ra mắt tầm cuối 2017 bán trên 17 quốc gia trên thế giới: Meizu Pro 7 sẽ có giá từ 430 USD, trong khi Pro 7 Plus sẽ có giá từ 530 USD.
Cấu hình khủng chấp mọi loại game.
Màn hình Super AMOLED Độ phân giải: 1440 x 2560 pixels & 240 x 536 pixels. Màn hình rộng: 5.7 inches & 2.0 inches
Chip âm thanh xử lý riêng cực hay cả loa ngoài và tai nghe.
RAM 6GB, bộ nhớ 64GB
Có Màn hình phụ cảm ứng rất đặc biệt: hiển thị đồng, Để CHỤP ảnh, đếm bước chân, điều khiển nghe nhạc,.....thêm nhiều đc.
Bản quốc tế, đa ngôn ngữ, update thường xuyên.
ẢNH CHỤP E GỬI SAU.
Hình thức: Nguyên zin, đẹp, phẩy nhẹ ít viền,
Giá bán : 4t5
(ai có nhu cầu inbox, ZAlo, sms ok hết)
Em này lúc lấy của bác Dũng có máy thôi, bác ấy tặng em cái thánh sim và sợi cáp type c. Em vừa rồi đặt mua thêm 1 cái ốp và dán cường lực full hết 150k nhưng hàng vẫn chưa về, chắc mai hoặc thứ 2 là có.
Em là bộ đội nhưng cũng ham mê công nghệ và giải trí game đập nhau như liên quân mô bai. Em đã khốn khổ với em LG v20 lúc trước chơi giật tung chảo rồi. Vừa rồi gom đủ 5 củ để kiếm em android để chơi game và vọc tí cái khác. Nhưng trúng ngay em helio x30 bá cháy này, em này khuyến khích bác nào chơi liên quân thì tránh. Em nói thật lòng luôn, các tác vụ khác thì mượt lắm, ram 6gb mà. Nói chung em ko chê điểm gì cả, nhưng ko chơi game được thì ko sống với em được. Bác nào có redmi note 5 pro bản ram 4 hoặc 6 gb giao lưu em. Khổ thân em phân vân mãi, note 5 pro new 6gb có 4t9 mà e ko lấy, cứ tưởng kiếm em này ngon rồi.
LH: Cương 0983.425.983 , Cam ranh, khánh hoà ( quê Hải phòng)
.
5 điểm mạnh trên PRO 7 PLUS
Fptshop khui hộp review:
Đánh giá và hình ảnh cụ thể:
https://btcex.vn/cong-nghe/meizu-pr...-amoled-camera-kep-helio-x30-6-gb128-gb-tu-43
Ảnh chụp từ siêu phẩm này đây ạ:
https://fptshop.com.vn/tin-tuc/tin-...up-bang-camera-kep-cua-meizu-pro-7-plus-58331
.
Hình ảnh tính năng:

[/QUOTE]

Sent from my iPhone using Tapatalk

take999

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng bảy 2018 lúc 22:12
Mai em chụp lại hình đăng lên cho sinh động, định cop hình bác Dũng qua mà ko được. Giờ tối thui chụp cũng ko rõ lắm.

Sent from my iPhone using Tapatalk

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng bảy 2018 lúc 23:03
Mình hốt bạn nhé. Ưa cái màn phụ độc độc phía sau, vọc tí xem sao, hiii

Cám ơn!

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng bảy 2018 lúc 14:47
Bác chủ né note 5 pro nhe ! Hiện tại rất nhiều máy bị bóng mờ nha ! Em vừa bị 1 con đây

Sent from my PRO 7-H using Tapatalk
Bạn ấy thắng con Nobita bên kia roài :D

Còn mình đang đợi em Midu vào nà :D

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các Mods của HHVN

Lâu lâu ngứa tay đấu giá mấy món đồ chơi kiếm cơ giao lưu vs các bác trên HHVN, vừa xả stress vừa thêm mối quan hệ.
Bên cạnh đó thì cũng có vài thành viên không có trách nhiệm với cú bid, với em thì đồng nghĩa k có trách n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday