[TOÀN QUỐC] Bán máy ảnh, điện thoại

Các thớt khác của tanthanh82 Lịch sử giao dịch của tanthanh82 (0)

tanthanh82

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng bảy 2018 lúc 20:11
Hii chào các bạn, mình có ít đồ không dùng đến cần bán lại làm việc khác, mong cãc bạn ủng hộ àh
1. Máy ảnh canon elph 330hs full box, cũng có trầy nhẹ, pin còn tốt, 95%, kết nối wifi chụp ảnh send qua đt hay pc cũng hay! Kèm thẻ lexar 16gb Giá 1000k nhé
2. Nokia 6700 gold mua tgdđ chuẩn code Việt Nam! Nhưng võ phím zin xấu, gẫy ngàm rồi, thay bộ võ lô nhìn thấy ghê, thôi thì bán luôn các bạn tự xử lý nhé 800k
3. Nokia e75 mới mua 1tr3 cũng hơn 2 tháng, máy zin, ngoại thất cũng ko đẹp lắm tầm 80%, thôi thì 500k
Tạm thời thế này, b nào có nhu cầu hốt dùm em nhé: Hậu 0908074174 vũng tàu

Attachments

huybinhlntd

Siêu dự bị!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng bảy 2018 lúc 21:59
Gẫy ngàm của bộ võ thôi chứ main còn nguyên ah, còn mấy cái cáp sạc chứ hộp mất rồi, bác yêu thì có giá thơm mà, code chuẩn nha
Cụ cho em xin giá yêu vào chỗ kín đi, xong về em kiếm bộ vọ zin sau. Quan trọng main vẫn zin là ok ạ. Thanks cụ

huybinhlntd

Siêu dự bị!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng bảy 2018 lúc 22:37
Hỏi lắm, chả alo cho nhanh. Hàng đang về Hn rồi. Hê hê.
Em không thích gọi điện mặc cả anh ạ. Vì mình chơi thôi mà, cái gì phù hợp mà cảm thấy ok thì lấy không thì thôi ạ. Trừ cái gì thật là thích mà anh em đã quen biết rồi thì em mới alo. :D:D:D:D:D.
Ps: mà anh chả đi mà xem Nga Ngố nhà anh đi không thua giờ. Kkk

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
1 Tháng bảy 2018 lúc 23:49
Em không thích gọi điện mặc cả anh ạ. Vì mình chơi thôi mà, cái gì phù hợp mà cảm thấy ok thì lấy không thì thôi ạ. Trừ cái gì thật là thích mà anh em đã quen biết rồi thì em mới alo. :D:D:D:D:D.
Ps: mà anh chả đi mà xem Nga Ngố nhà anh đi không thua giờ. Kkk
Chén oy. . Thế mới là gấu Misa chứ. Khú khú.

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa ra mắt bản cập nhật iOS 12.1.1 cho iPhone và iPad. Bản cập nhật này tập trung vào việc bổ sung thêm các tính năng mới cho ứng dụng FaceTime, xem trước thông báo bằng Haptic Touch trên iPhone XR (vì không có 3D Touch) và hỗ trợ SIM kép với e ...
Lazada Vietnam Master card on Monday