[HÀ NỘI] bán máy pha Cafe Espresso Jura Z6 còn rất mới

Các thớt khác của Pilotman Lịch sử giao dịch của Pilotman (0)

Pilotman

NHẬP HỘI
Thanh lý máy pha Cafe Espresso Jura Z6 còn rất mới như hình, Hãng Jura thì quá đỉnh trong dòng máy pha tự động, và Model Z6 này cũng thuộc hạng Top của Jura, máy made in Switzerland (Thụy Sĩ), model mới nhất của hãng, máy mới 98%, mới chỉ pha dc 648 tách cafe.
Máy có 2 chế độ: xay và pha trực tiếp từ cafe hạt, hoặc pha từ cafe bột (xay sẵn), Màn hình hiển thị hiện đại, dễ dàng chọn Menu: Espresso, Machiato, Latte, Flat White,.. chỉ cần nhấn nút, máy hoạt động tự động hoàn toàn. đặc biệt máy có vòi hơi để đánh sữa, hút sữa trực tiếp từ bình sữa và tách kem. Ngoài ra có vòi nước nóng trực tiếp để tráng cốc hoặc pha đồ uống khác
máy có chế độ tự động vệ sinh máy, vệ sinh cụm vòi, vệ sinh hệ thống đánh sữa, khử cặn canxi theo định kỳ, đến định mức cần vệ sinh, máy sẽ hiển thị thông báo nhắc nhở người dùng.
Cụm vòi 4 trong 1 (2 vòi cafe, 1 vòi nước nóng, 1 vòi hơi đánh sữa ) có thể điều chỉnh ra vào; lên xuống tùy thích.
Tổng thể máy nặng khoảng 15kg (chưa tính bình nước), chạy điện 220V
phù hợp cho văn phòng nhiều người hoặc quán cafe nhỏ, trưng bày thì rất sạng trọng
Giá bán mới tại VN vẫn đang là 130tr. Thanh lý lại 48tr, máy mới 98%

Mình ở Thái Hà, Đống Đa, HN 0945085382

the_light

NHẬP HỘI
Oánh dấu phát. Gom tiền tháng sau vào mặc cả với bác chủ:p
Mà e thấy con này ở coffeemart bán có 70tr. Hay là con bác chủ là dòng khác nhỉ? Cho em xin năm sản xuất bác ơi/

Pilotman

NHẬP HỘI
Oánh dấu phát. Gom tiền tháng sau vào mặc cả với bác chủ:p
Mà e thấy con này ở coffeemart bán có 70tr. Hay là con bác chủ là dòng khác nhỉ? Cho em xin năm sản xuất bác ơi/
e mua đầu 2018 bác ơi, 70tr chắc là dòng khác, đời thấp hơn ạ

Bài viết cần bạn xem thêm

Em hơi tò mò và mù công nghệ chút ạ ^^
Em thấy có bài viết về việc Bảo vệ bộ định tuyến Wi-Fi đơn giản tại nhà. Link bài viết đây ạ : https://vantin.vn/tin-tuc/cach-bao-ve-bo-dinh-tuyen-wi-fi-don-gian-bao-mat-tai-nha/
Có phần Luôn cập nh ...