bạn nào có cho mình xin bản rom gốc của o2s

ngbach

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chả là mình mới vọc up rom nhưng quên mất ko backup rom .Bây giơ muốn up lại mà mình lại ko có bản rom gốc(bản khi mới mua về ấy) mà mình lại ko nhớ bản rom gốc la bản nào
bạn nào có cho minh với nhé
thank you !

Bác có thể cho em xin một bản với, em nghe nói bản 242 và bản963 là ok nhất thì phải. Đã up rom lên 2k5, xài cũng sướng lắm nhưng vì vừa rồi lại bị mất cái chữ G kế bên cột báo sóng nên muốn up lại bản rom gốc xem nó có hiện lại hay không. Bác có kinh nghiệm thì chỉ giúp em luôn nhé, khỏi phải cài lại bản 2k3. Thks bác nhiều lắm. vetkhoa@gmail.com

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác có thể cho em xin một bản với, em nghe nói bản 242 và bản963 là ok nhất thì phải. Đã up rom lên 2k5, xài cũng sướng lắm nhưng vì vừa rồi lại bị mất cái chữ G kế bên cột báo sóng nên muốn up lại bản rom gốc xem nó có hiện lại hay không. Bác có kinh nghiệm thì chỉ giúp em luôn nhé, khỏi phải cài lại bản 2k3. Thks bác nhiều lắm. vetkhoa@gmail.com
Ớ bản ROM của bác lạ quá. 02s nếu dùng WM2003SE em thấy bản 1.40 hoặc 1.42 với Radio 1.13/1.15 là ổn nhất, bản gốc chưa chắc đã bằng đâu bác ạ.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ủa có backup rom nữa hả bác, chưa nghe bao giờ cả, bác muốn xin bản W03 chứ gì, bây giờ người ta ai cũng cài W05 hết bác ạh, nếu bác cần cái nào thì PM cho e nhé.
Có thể Backup được Rom chứ bác Nhatha. Cái này có thể Backup qua thẻ SD, chỉ sử dụng khi mình không có bản Rom hiện tại của máy, muốn backup lại cho an toàn hay ví dụ em thích bản Rom của bác em lấy máy bác backup để up cho máy em thôi. Nhưng nói chung chỉ ngày xưa thôi chứ giờ ít ai dùng vì Rom nhiều nhan nhản rồi :D

ngbach

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Bài viết cần bạn xem thêm

10 mẫu xe đắt tiền nhất được bán đấu giá tại Monterey Car Week 2019
Monterey Car Week là một lễ hội về ô tô được tổ chức hằng năm tại California, Mỹ với nhiều sự kiện khác nhau qua nhiều tuần. Trong đó, phiên bán đấu giá những chiếc siêu xe, x ...
Lazada Vietnam Master card on Monday