Bạn nào làm ơn chỉ giúp minh với!!!

Các thớt khác của longngaloi

longngaloi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng sáu 2007 lúc 19:18
Mình có 1 con máy TOSHIBA 2.4 mua từ rất lâu rồi , hôm nay tự nhiên nó bị trục trặc mong các bạn chỉ giúp minh hư hỏng và nơi sửa chữa (minh hiện đang ở HN).
Máy của mình giờ không khởi động được, nhấn phím khởi động thì nó nhỉ nháy đèn 1 cái ròi im luôn:( .không hề có hiện tượng gì cả, sạc pin thi vẵn nhận như bình thường nhung trong khi sạc thi nhấn nút khởi động thi lai không hề thấy nháy đèn.Giờ minh đang rất muốn sửa chữa nhanh. mong các pro chỉ giúp mình nơi sửa chữa uy tín nếu có thể nói luôn giá thành cho minh tham khảo thi tốt wa'(vi mình dung lâu rồi nhưng chưa từng sửa chữa nên ko biết)

Mình không phải la dân tin nen mong các bạn chỉ cặn kẽ giúp mình!! thank!!
yahoo: nhu_vuong2002@yahoo.com

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 11:29
cái này chắc chắn bị ph6àn cứng rồi.. cậu nên đem ra tiệm sửa đi, nên tìm chổ nào bán máy toshiba cho tiện nhé!!!
lúc trước con sony B100 của mình cũng bị như cậu, tối đó xài bình thường, sáng đi làm khởi động không lên hình gì cả, máy cũng o thấy hiện tương gì là khởi động nên đem đi bảo hành, rồi gần 1 tháng cũng o sửa được luôn vì vậy đành đổi luôn con mới bù thêm tiền...

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday