Bàn phím dẻo dùng bên ngoài

Các thớt khác của tuancao85

tuancao85

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng chín 2007 lúc 00:46
mình thấy nên mua thêm bàn phím dẻo cuộn lại duoc để thay thế cho bàn phím laptop cũng tốt đó các bác , đỡ hư phím mà giá cả phải chăng nữa . nghe nói chỉ 10-20usd thui nhưng tìm trong sài gòn muốn mờ mắt mà không thấy hàng hiệu , ngay cả trên thế giới di động cũng hàng tàu nốt . chán :mad:
bác nào có hàng hiệu hay biết chỗ bán thì giới thiêu cho em với

http://www.thegioididong.com/Laptop...anch=1&IDIndex=-1&IDCompany=-1&IDProduct=-1#1

duchungsv

ĐÂU BA HOA CHỈ CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng chín 2007 lúc 08:30
đã dùng laptop cho công việc di động thì không nên dùng thêm bàn tính ngoài đi cùng nó bất tiện lắm còn nếu dùng laptop cho công việc cố định làm cái bàn phím thường còn hơn nữa dùng bàn phím + chuột không dây để cố định một chỗ thì hay hơn.

26 Tháng chín 2007 lúc 13:50
Bàn phím laptop dùng là hợp lý rồi bro à ...nếu đã thích đầy đủ thì cứ ko dây ...đừng mua mấy cái bàn phím dẻo này...nhanh die lắm :(

26 Tháng chín 2007 lúc 14:35
Bàn phím dẻo bền lắm, không nhanh die đâu, nếu mua đồ xịn. Được cái rất gọn. Còn đánh cứng hay không là tùy mình thôi. Đánh riết quen.

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 21:52
VHM trên CMT8 có bán loại bàn phím dẻo mặc dù kg phải hàng xịn nhưng có hiệu hẳn hoi thấy cũng tốt. Dùng cái này mà đánh text thì hơi nặng thật nhưng mình dùng để chơi Video Joker thì kg gì tuyệt hơn.

5 Tháng mười 2007 lúc 23:36
Em dùng cố định nhiều, mới phang cái bàn phím slim mỏng nhỏ của Acrox gần giống với bàn phím laptop, mua 13$, đánh khá êm, có đầy đủ phím số lại không chiếm nhiều diện tích, em thấy khá tiện lợi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin phép các Mod, BQT (trừ Mod @Hassler), e xin đc báo cáo ạ: [emoji3]
Em có bài đấu giá, ghim sticky ở đây: https://www.handheld.com.vn/threads/sam9-hu-oa-ma-20-kt-23h08-22-11-2018.506462/
Khi mọi người đang tham gia chơ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday