bản Rom nào of Exec ổn định các bạn ơi.

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 13:16
bạn nào có bản Rom gốc hoặc chạy ổn định chia sẻ cho mình với hay giới thiệu cũng được. Vừa Up bản 2.11.14pv,radio 1.18 xong nhưng bị lỗi Media và sóng cũng còn kém.

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 13:25
wm5 hay wm6 cũng được bạn ạ!, mình ra ngoài up rom, nhưng chưa biết chỗ nào làm tốt, qua 92TNT thì họ không dám...bạn chỉ giúp với, mình ở SG. cám ơn trước nhé.

Hi!everybody

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 13:49
Bác nào có bản ROM gốc của con O2 XDA Exec (ROm ship) chip G4 cho minh xin một bản, con của mình đang xài bản 2.02.02 WWE (Os 5.2.318 build 15341.0.0.0), W6 có sẵn trong máy cũng không biết có phải gốc không.

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 19:33
Cho mình hỏi thêm tí! tại sao Wifi of mình không kết nối được, mặc dủ tín hiệu đường tốt,Fpt không yêu cầu pass mà không hiểu anh nào đó nhảy vào yêu cầu pass.... giúp mình nhé các bạn

25 Tháng chín 2007 lúc 10:56
Cho mình hỏi thêm tí! tại sao Wifi of mình không kết nối được, mặc dủ tín hiệu đường tốt,Fpt không yêu cầu pass mà không hiểu anh nào đó nhảy vào yêu cầu pass.... giúp mình nhé các bạn
Cái này bạn ngồi Cafe Wifi phải ko?nó có pass mà

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng chín 2007 lúc 12:27
wm5 hay wm6 cũng được bạn ạ!, mình ra ngoài up rom, nhưng chưa biết chỗ nào làm tốt, qua 92TNT thì họ không dám...bạn chỉ giúp với, mình ở SG. cám ơn trước nhé.
Reg nick tháng 5/2007, danh hiệu là Ba Hoa, 120 bài post mà chưa biết up rom cho Universal :D Chắc bạn "tám" nhiều quá!
Bạn có thể đến cửa hàng Huy Thuận, 386 Võ Văn Tần, Q3 để up rom nhé.

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng chín 2007 lúc 12:49
Bác nào có bản ROM gốc của con O2 XDA Exec (ROm ship) chip G4 cho minh xin một bản, con của mình đang xài bản 2.02.02 WWE (Os 5.2.318 build 15341.0.0.0), W6 có sẵn trong máy cũng không biết có phải gốc không.
Bạn vào trang này: http://www.my-xda.com/xdaExecSoftware.jsp
Nhập số IMEI rồi down rom WM5 mới nhất của Exec về up nhé. Hiện nay chưa có WM6 rom gốc cho dòng Universal. Các bản rom WM6 cho Uni đều do người ta cook lại từ nhiều nguồn khác nhau.

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng chín 2007 lúc 12:50
Reg nick tháng 5/2007, danh hiệu là Ba Hoa, 120 bài post mà chưa biết up rom cho Universal :D Chắc bạn "tám" nhiều quá!
Bạn có thể đến cửa hàng Huy Thuận, 386 Võ Văn Tần, Q3 để up rom nhé.
- dạ thưa bác ! " tám" là sao hỉ, trình độ lớp 3 nên "tám" tới lớp 3(mà đã bi nhiêu bài rồi, trình độ cao hơn chắc mình lên " bác sỹ" hay "kỹ sư" dzồi).
- nói đùa thôi ! chứ mình không dám thử (sợ bị teo máy là buồn nhắm).
- mình ra chỗ Huy Thuận hoài chứ gì, nhưng tình hình là thấy mấy chú ngoài đó bận rộn quá.
- bác còn cách nào khác không chỉ giúp với.

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday