Bạn thích dùng Trackpoint hay Touchpad ?

Các thớt khác của Joiner

Trackpoint vs touchpad

• Total voters
    48

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thì thấy khi ko có touch pad thì mới xài track point, và nhà sản xuất vẫn ưu tiên touchpad nhiều hơn chỉ trường hợp máy quá nhỏ gọn ko có kô gian thì mới dùng trackpoint thôi.

window vista

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
làm 1 phiếu cho touch pad, track point là đời củ mà ta sao bằng được nhỉ

ga_ei

Think !
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dùng touchpad thì chính xác và tốc độ nhanh hơn là Trackball. Xét về yếu tố này thì rõ ràng là touchpad tiện lợi hơn.

nguyenvantrung2

vái ồ + phù dít sù
GẮN KẾT
Mình thì thấy khi ko có touch pad thì mới xài track point, và nhà sản xuất vẫn ưu tiên touchpad nhiều hơn chỉ trường hợp máy quá nhỏ gọn ko có kô gian thì mới dùng trackpoint thôi.
không có trackpoint là vì làm cái này là đụng chạm tự ái của thằng i bờ mờ, và sau này là thằng lenovo, trong cái thinkpad hình như là có cả 2 cái thì phải, có bác nào dùng cái trackpoint của vaio P chưa, cực kì sướng, cực kì chính xác, em chưa có điều kiện dùng touchpad của táo nhưng mà công nhận trackpoint hiệu quả hơn touchpad nhiều, nói tóm lại là em dùng chuột, hehehe

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...