Bàn về cái Avatar và chữ ký :)

Các thớt khác của Agassi

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm nay không thấy HHVN có nhiều bài để đọc thành ra "rãnh" nghĩ ra "chuyện ngoài lề" này :D
Em thấy HHVN có rất nhiều avatar và chữ ký rất : hay+vui+phong cách+... :D bởi vậy ai thấy avatar hay chữ ký nào hay hay thì giới thiệu cho pà kon xem cho vui :)

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm nay ngồi cùng các bác tovanhung, comart, trau-nuoc thấy các bác ấy có vẻ rất kết signature của chú voduy: Ba ngàn một bát phở gà mà chẳng có miếng thịt chó nào.
Còn về khoản avatar thì em bỏ một phiếu Avatar kinh dị nhất cho tác phẩm của bác cuhiep :D

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái sig của anh nghiemhung cũng ...kì quái đấy chứ :)
nhất là khi nghĩ đến quả đấm của anh nghiemhung :D, chắc to hơn cái tỏi gà 1 tí ;)

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nghiemhung said:
Hôm nay ngồi cùng các bác tovanhung, comart, trau-nuoc thấy các bác ấy có vẻ rất kết signature của chú voduy: Ba ngàn một bát phở gà mà chẳng có miếng thịt chó nào.
Còn về khoản avatar thì em bỏ một phiếu Avatar kinh dị nhất cho tác phẩm của bác cuhiep :D
:)) Hình như avatar của Bác CUHIEP gây ấn tượng nhất thì phải kakakakak :) :D

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
oh_my_god said:
Về chữ kí thì em thích của bác Agassi nhất đấy !!!!
heheheh cám ơn Bác. Nhưng bác thích cái xanh hay cái đỏ :D nếu là cái đỏ thì khúc đầu em "đạo chữ ký" của bác VietPalm, khúc sau em tự chế :D

emmiu

Vào HHVN có lọng che đầu!
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Thích nhất title của OMG "Nothing but HHVN".
Không thích nhất chữ kí của Petronius+ bác Tô Văn Hưng: sến (nhất là chữ kí lúc trước)
Chữ kí hay thì có bác Hungdu :) + Draco :) (Chữ kí bác Draco quá hay, vợ bác mà đọc được chắc.... move to tear)
Avatar đẹp nhất là của em, hồi trước đó, nhưng bây giờ ko dùng nữa, ko biết bác nào nhớ ko

tuethuc

GẮN KẾT
sig sáng tạo nhất: agasi (màu xanh)
avatar tởm nhất: cuhiep/ tởm nghĩa là nhìn dzô là dội ra liền đó!!
để em làm 1 vòng wanh 4rum rồi bỏ fiếu tiếp!!!

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
avatar đáng sợ nhất: bác MaiKhoi với hình đầu lâu
avatar đáng thương nhất: anh Văn ppc_admin với hình người đàn ông bị mũi tên tình yêu đâm xuyên tim :).
avatar "nóng người" nhất: anh pocket_me với hình em gái đang chạy ( nhưng mà bây giờ không thấy bác ý để nữa :D ).
avatar trẻ con nhất: voduy ( hồi trước có hình con thú gì ngộ ghê bây giờ chắc biết yêu nên chuyển sang trái tim rồi :D, avatar của chị snow cũng ngồ ngộ ).

Và còn nhiều nữa, các bác liệt kê cho vui nha.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.