[TOÀN QUỐC] Bán ví da Montblanc Meisterstuck Soft Grain Wallet 8CC

Các thớt khác của vanderxe Lịch sử giao dịch của vanderxe (0)

vanderxe

Life is good!
GẮN KẾT
1 Tháng một 2019 lúc 10:52
Em tiếp tục đưa lên giao lưu với các bác chiếc ví da thuộc dòng Meisterstuck của hãng phụ kiện cao cấp Montblanc. Đây là dòng da tiêu biểu cho sự đơn giản, lịch lãm đặc trưng của hãng, rất phù hợp cho giới công sở. Ví bằng da thật cao cấp gia công tại nhà máy của hãng đặt tại Firenze, Italia (Italian Full-grain Cowhide Leather). Ví màu nâu đen Dark Chocolate, kích thước 11 x 9,5 cm, dạng gập, có 2 ngăn lớn đựng tiền, 2 ngăn đựng giấy tờ và 8 ngăn đựng thẻ (8 Credit Card - 8CC).
Mặt trong ví có dập chìm logo MONTBLANC kèm dòng chữ Made in Italy. Mặt ngoài có biểu tượng hoa tuyết 6 cánh cách điệu hình ảnh đỉnh núi Montblanc nhìn từ trên cao. Lớp vải lót bên trong các ngăn cũng mauf nâu đậm.
Ví trong tình trạng mới full box, đi kèm giấy tờ và hộp đựng nguyên bản Montblanc, thích hợp làm quà tặng.
Hình thật:

Giá: 4,8 triệu VNĐ (free ship toàn quốc).

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tuần trước em có thắng phiên ip7 của bác @Heo Mập với giá 5tr9 chiều hôm qua ngày 02/01/2019 em nhận được hàng và thật bất ngờ bên trong là ip5 lock.
Khi nhận hàng em có khiếu nại với shipper là túi hàng bị rách và đc dán bằng b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday