Bản Vista nào mới là bản mới nhất?

6 Tháng hai 2007 lúc 21:53
Em có qua mấy hàng CD thấy mỗi hàng có mấy loại đĩa khác nhau. Chẳng biết thế nào mà lần. Cái nào cũng bảo mới nhất. Chẳng biết thế nào.

Lấy đại cái 2 CD về coi, thấy cài lên nó báo hình như là bản RC1. Mà nó chỉ có 1 cái số ghi trên đĩa, cài xong thấy báo phải active nếu ko chỉ cho dùng 30 ngày. Chẳng có cái gì tặng kèm theo đĩa thì phải. Hì hì.

Bạn em bảo bản RTM mới nhất trên DVD kia.

Bác nào chỉ giúp em với. Cho em email hoặc YM liên lạc tiện nhất.

wwww

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2007 lúc 22:04
Bản RMT thì có lâu rồi,bản này nó ra để dùng cho các công ty,còn bản retail,bản dành cho người dùng thì mới ra cuối tháng 1.Mình down được bản ra cuối tháng 1 rồi,là bản upgrade (phải cài trên môi trường Win và phải là win có bản quyền)

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2007 lúc 23:47
Hôm nay đi mua thấy người bán bảo bản FINAL gì đó là mới nhất và có nhiều người xài ....nên em mua thử coi sao, có gì cài xong sẽ báo cáo mấy bác...hehe. Bản RC1 thì hình như là ra lâu rùi..

Bài viết cần bạn xem thêm

1. Đảm bảo rằng tai nghe bạn muốn sử dụng cùng được ghép nối với máy Mac qua Bluetooth và / hoặc được kết nối qua giắc cắm tai nghe.
>> Nếu bạn chưa có máy tính Mac hãy tham khảo máy [URL='https://viettech88.vn/tu-khoa/mac-like-new-gia-duoi-20-tri ...
Lazada Vietnam Master card on Monday