Bạn yêu thích SuperMod nào nhất

Các thớt khác của huy_max1

Bạn yêu thích SM nào nhất trong số 10 SM sau?

• Airport

Votes: 9 10.2%
  • Bad

Votes: 8 9.1%
  • DHL

Votes: 20 22.7%
  • Huuquynh

Votes: 5 5.7%
  • LamSon

Votes: 25 28.4%
  • Bui Van Dung

Votes: 7 8.0%
  • Bun2it

Votes: 1 1.1%
  • Vo_thang_dau

Votes: 1 1.1%
  • Maianhtungsten

Votes: 12 13.6%
  • ngoctuan

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    88
  • Poll closed .

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thấy các bác đòi thay máu, đả kích, chê bai Mods kinh quá nên em làm cái poll này để động viên cổ vũ các Mods 8->. :-t :-SS

Các bác cứ vô tư ném đá, bình loạn nhưng đừng vi phạm nội quy cho đến khi có SM nào "bảo kê" cái topic này nhé :))

vanchinguyenai

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác Maianhtungsten dù ở bất cứ 4r nào cũng thể hiện sự tận tâm , chu đáo , nhiệt tình với các member và newbie . Cách làm việc của bác ấy rất chuyên nghiệp và chân tình . Cái này gọi là Đức độ . Hiếm thấy ở cái chốn ....

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vote cho anh Thưởng hết mình! Một người em luôn kính trọng và quý mến!

Mai Trang

GÂY DỰNG
Chả thích SM nào hết,chỉ thích mổi Super Mod thôi mà o thấy tên mà hình như vẫn còn thiếu mấy chú SM sao o kê ra cho đủ hết vậy :)):)):)) Như thía là o công bằng =))=))=))

salome2

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tôi Vote cho anh Lamson vì tôi thấy anh rất nhiệt tình,tận tuỵ,lời lẽ luôn đúng mực và hiểu biết rộng,anh có đóng góp lớn cho diễn đàn.

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Anh Lam Sơn vote thôi vì em mỗi vào box do anh ấy quản lý (thật ra là bác ấy chứ không phải anh hihi)

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác huy_max1 đã thông qua ý kiến của bất kỳ 1 bác admin/smod nào chưa ạ?

mars

HIBERNATED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em ghét DHL, em chỉ thích có mỗi lão xe máy VMEP thôi, mà lão ý bỏ đi làm mod bên Đài Loan Tung của roài =))

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Em cũng nể nhất anh Lam Sơn! Mặc dù em không vote cho ai cả.

Bài viết cần bạn xem thêm

HEPA - viết tắt của High Efficiency Particulate Air (bộ lọc không khí hiệu suất cao) là một tiêu chuẩn về tỷ lệ hiệu quả trong việc lọc không khí.
Màng lọc khí HEPA được phát triển vào những năm 1940 bởi Ủy ban năng lượng nguyên tử Hoa Kỳ với ...